สุขสันต์วันเกิดครับคุณวิ

ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ

lol

HBD ครับ
ขอให้หาแฟนได้ในปีนี้ ปีหน้าจะได้แต่งกะเขาซักกะที

คุณวิที่เป็น … กับคุณเอกอ่ะป่าวอ่าครับ

จะใช่หรือไม่ใช่ก็ขอให้มีความสุขมากมากนะค๊าบ

มะไหร่จะแต่งหะ

HBD ครับ

ปล. คุณเอกพลาดไปได้ไง

HBD เจ๊วิ ขอให้ความสุขมากๆ ผอมวันผอมคืน น้ำหอมขายดีจนผลิตไม่ทัน รวยๆ ไม่มีโรคภัยครับ

HBD ครับคุณวิ เกิดวันเดียวกับพี่ชายผมเลยแฮะ

HBD ครับผม ขอให้มีครามสุขมั๊ก ๆ นะครับ

HBD ครับ มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ๆ

HBD ครับ แก่ขึ้นอีกปี อิอิ ร่ำรวยเงินทอง ครับ lol

HBD ครับ

HBD ครับผม

HBD ครับ

HBD พี่วิด้วยคนครับ

สุขสันต์วันเกิดครบรอบ 19 ปีครับผม ^^

Happy Birth Day ครับน้องวิ … เพราะสวยวันสวยคืน ไม่ยอมแก่ อิอิ

ปุ๊ก

HBD นะคร๊าบๆๆๆๆ

HBD ด้วยนะครับ คุณวิ

^
^
^
^
ถ้าไม่แอบคิดอะไรด้วยไม่ลงทุนทำให้นะครับเนี่ย

จุดซะ

[quote author=Siamwebhost.Com link=topic=28738.msg269203#msg269203 date=1278701136]
HBD ด้วยนะครับ คุณวิ