สุขสันต์วันเกิดครับคุณวิ

HBD ครบรอบอายุ 18 ปีครับ :slight_smile:

ว้าวววววว

ขอบคุณทุกท่านมากๆ ค่ะ

เพิ่งเห็นอ่ะ เมื่อวานกะว่าจะตื่นใส่บาตรแต่นอนดึก เช้าลืมเลย
ไปไม่ทัน อดเลย แต่ไม่เป็นไร ไว้วันอื่นไปแทนได้
ที่สำคัญวันเข้าพรรษาเตรียมขายน้ำหอมทำบุญต่อค่ะ

ช่วงนี้ไปสิงอยู่พันทิพย์เลยไม่ได้แวะมาดูที่นี่เท่าไรค่ะ

กำลังอยากได้มือถือดูทีวีได้

เล็งไอโมบายงบไม่เกิน 4000 เอาไว้
นั่งงง กับเช็คราคาอยู่

ดูไปดูมา จำไม่ได้ รุ่นไหนดีกว่ากัน เอิ๊ก

ดูได้ตั้งหลายรุ่นเลย สารพัดจะคุณสมบัติ

ทั้ง 2 ซิม ทั้งดูทีวี ทั้งเล่นเนต มีบูลธูท อัดเสียง ถ่ายรูป อัดวีดีโอ
ส่งอีเมล์ ส่งmms

ถ้าอยากได้มือถือติดต่อพี่เอกได้เลยครับ พอไปซื้อถึงร้าน จ่ายเงินให้พร้อม อิอิ

อย่าๆๆ อย่าพูดให้เกิดกิเลส เดี๋ยวอยากได้ของฟรีจริงๆ เง้อ …

จัดไป…

อิๆ พูดเล่นะครับ ระดับเจ๊วิ ไม่ต้องมีใครซื้อให้หรอก แค่ขายน้ำหอม 2-3 ขวด ก็ซื้อโทรศัพท์ได้แล้ว :smiley:

HBD ครับ :slight_smile:

[quote author=cat link=topic=28738.msg269287#msg269287 date=1278755625]
กำลังอยากได้มือถือดูทีวีได้

เล็งไอโมบายงบไม่เกิน 4000 เอาไว้
นั่งงง กับเช็คราคาอยู่

ดูไปดูมา จำไม่ได้ รุ่นไหนดีกว่ากัน เอิ๊ก

ดูได้ตั้งหลายรุ่นเลย สารพัดจะคุณสมบัติ

ทั้ง 2 ซิม ทั้งดูทีวี ทั้งเล่นเนต มีบูลธูท อัดเสียง ถ่ายรูป อัดวีดีโอ
ส่งอีเมล์ ส่งmms

ป๊าใจร้ายโน๊ะ

ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ

ปล. ตกข่าวไปหน่อยครับ

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่วิเฮงๆ รวยๆ สุขภาพแข็งแรงครับ

HBDครับพี่ ขอให้ร่ำรวยๆขึ้นทุกวัน สุขภาพแข็งแรง อิอิ

น้ำหอมแพงไปป่าวพี่ 555+

HBD ด้วยครับพี่

ป๊าเอก เขางกอ่ะ คุณพต ชิ เราไม่ได้ชื่อ คะโยตี้ อดได้มือถือฟรีเลยอ่ะ

พี่เอกชอบ ทิ ฟา นี่ 555+

HBD ครับ

HBD ครับ

HBD ครับ

น้าพตไปขุดกระทู้มา นี่เล่นเอางงเลยครับ

เจ๊วิเขาเกิดไปตั้งแต่ 9 กค แล้วครับ

งงเหมือนกันครับ นึกว่าเกิดอีกรอบ