กินข้าวครับกินข้าวกัน

จึ๋ยยย…คราวที่แล้วไม่ได้ไปต่อกับเค้านะ คริ คริ

ู^
^
^
^
ไปต่อกันที่ไหนเหรอครับ ? อยากไปด้วยจัง แหะๆ

เห็นเค้าว่าที่นี่

ไปคราวหน้าผมจะดูพิกัด GPS ดีๆ ไม่งั้นต้องเดินอีก ไม่รู้ว่า google ไปเอาพิกัดมาจากใหน - -!

พี่ปุ๊กรู้ได้ไงว่าน้องเค้าฝากความคิดถึงมาครับ … :wub:

[quote author=Thai Red Host.com link=topic=20490.msg196027#msg196027 date=1246269581]
ไปคราวหน้าผมจะดูพิกัด GPRS ดีๆ ไม่งั้นต้องเดินอีก ไม่รู้ว่า google ไปเอาพิกัดมาจากใหน - -!
[/quote]พิกัดมันGPS ค้าบบบ

อ่า Sorry นั่งพิมพ์เพลินๆ :unsure:

พิกัด GPRS นี่เอามาจากรูสะดือน้องคนนี้หรือเปล่า :slight_smile:

น้องเค้าไม่น่าจะพกมือถือนะครับ จะแอบไว้ตรงไหนได้หว่า

มานั่งดูรูปนี้ เห็นความเอียงอายของ pook ทีไร ก็ขำทุกที

โธ่พี่หมวยก็ว่าไปนั่น ฮ่ะๆๆ พระนางเค้าเกี้ยวกันอยู่

[quote author=pook link=topic=20490.msg196306#msg196306 date=1246352004]
โธ่พี่หมวยก็ว่าไปนั่น ฮ่ะๆๆ พระนางเค้าเกี้ยวกันอยู่

[quote author=jeedz link=topic=20490.msg196311#msg196311 date=1246352589]

เอาจริงเหรอ. . . . .

ผู้บ่าวในภาพได้มาเยี่ยมชมยังเนี่ย

อ้าว เอ่อ รสนิยมยังไม่เปลี่ยนนะคร๊าบบบบบ :slight_smile:

ประกาศครับ

วันที่กินข้าว วันนั้น ขาตั้งกล้องใครครับ

พอดีลืมถอดฐาน ติดกล้องคืนให้ครับ

พึ่งเจอ พอดีจะเข้ากล้องไปใช้งานเลยเจอฐานติดอยู่ที่ตัวกล้อง
แสดงตัว และก็ ขอ PM เบอร์ติดต่อด้วยครับ

:beer: :beer: :beer:

ปล. โชคดีที่เป็นแค่ฐานติดติดกล้ิอง ถ้าเป็นฐานติดจรวด น่ะแย่เลย ไม่มีที่จอด

ผ่านไปสามชาติ เพิ่งจะจำได้นะเนี่ย หูย สุดๆ

อ้าวเวรละตู

555+

เรื่องรายชื่อกรรมการสมาคมจะตั้งนอกหรือในชมรมฯ ดีคะ

pm ไปหาพี่ธี กริบเลยค่ะ