กินข้าวครับกินข้าวกัน

ติดใจกลิ่นสาวๆ :slight_smile:
อบอุ่นกันใหญ่

แหมเสี่ยผมเองยังอ่อนๆ

VDO ชุดเปิดตัวสมาชิก up ขึ้น youtube แล้วน่ะครับ
ดูต่อเนื่องครับ

MOV01a Edit Edit
MOV01a Edit Edit 1
MOV01a Edit Edit 2
MOV01a Edit Edit 3

http://www.youtube.com/ICOMTHT

โห ยอดเยี่ยมเลยพี่ธี

เดี๋ยวคืนนี้ค่อยไปนั่งดู

ขอบคุณพี่ธีมากครับ
เดี๋ยวคืนนี้ว่างๆ จะเปิดดูสักหน่อย

ปล. ยังแอบอิจฉาพวกไปต่ออยู่ดี

ขอบคุณมากๆครับพี่ธี

ขอบคุณมากครับพี่ธี

ขอบคุณค่ะพี่ธี

แต่พี่น่าจะตัดวิให้สวยๆ ผอมๆ หน่อยนะ ฮ่าๆ

นั่งดูตัวเอง รับไม่ได้จริงๆ

ต้องรีบผอม ฮ่าๆ
เครียดเลยนะเนี่ย
lol

เห็นรูปตัวเองแล้ว ต้องรีบลดน้ำหนักเป็นการด่วน :slight_smile:

อบอุ่นดีจัง

สุดยอดแห่งการตั้งชื่อไฟล์

ยังไม่เห็นภาพจากกล้องพี่อัฐเลย เห็นถ่ายไปเยอะเลย

เดือนหน้าแถวไหนดี

แหมท่า ทางจะติดใจนะ นิ

ครอบครัว THT ใหญ่จริงๆครับ

ครั้งหน้าจัดแถบในตัวเมืองหน่อยนะครับ จะได้แวะไปร่วมวงบ้าง ฮ่าๆ

โห นั่นไม่ในเมือง เหรอ

ครั้งต่อไป สงสัย Siam paragon, Central World , หรือ โรงแรมอะไรดีครับ

ติดใจช่วงหัวค่ำ หรือว่าช่วงดึกๆ :slight_smile:

บ่อยไปไหมเนี่ย… เอิ๊กๆ

[quote author=KKE link=topic=20490.msg195988#msg195988 date=1246265374]
สุดยอดแห่งการตั้งชื่อไฟล์

[quote author=mr.tong link=topic=20490.msg195999#msg195999 date=1246266496]
โห นั่นไม่ในเมือง เหรอ

ครั้งต่อไป สงสัย Siam paragon, Central World , หรือ โรงแรมอะไรดีครับ