ขอเชิญเพื่อนๆ ทุกท่านร่วมกำจัดขยะสังคมฯ

นี้สรุปว่าเป็นฝีมือของ net… หรอครับเนี้ย???

Search ดูแล้วไม่เห็นมีอะไรเลย
อย่างน้อยน้องเขาก็ใช้ชื่อนามสุกลจริงๆในการตอบกระทู้นะ
แต่ไหงที่นี่กลับจะแอบใช้ชื่อคนอื่นซะนี่ สงสัยยังไม่ได้ vcd ธรรมมะหรือยังไม่เคยเปิดดูมั้ง

สมาชิกทุกท่านคิดว่าจะทำยังไงดีครับ

ผมเสนอว่าเราควรงดการโต้ตอบครับ

มีคนเคยว่าไว้ “ถ้าเราไปทะเลาะกับคนโง่ คนที่มองมาจะไม่รู้ว่าใครกันแน่ที่โง่”

ถ้ามีกระทู้แนวนี้ขึ้นมาเราไม่ควรเอาตัวเข้าไปแลก ใช้คลิ๊กให้เว็บมาสเตอร์ทำการลบออกไปน่าจะเพียงพอครับ :wink:

ปล… เพียงความคิดเห็นหนึ่ง

ความคิดผมเหมือนคุณ Wiz ครับ สังคมจะลงโทษเขาเองครับ

:huh: ตามความเห็นส่วนรวมเลยครับ (เต็มเหนี่ยวไปเลยเพ่ เต็มที่ไปเล๊ยเธอ) :lol:

สลด … :unsure:

ผมเสนอว่าเราควรงดการโต้ตอบครับ

มีคนเคยว่าไว้ “ถ้าเราไปทะเลาะกับคนโง่ คนที่มองมาจะไม่รู้ว่าใครกันแน่ที่โง่”

ถ้ามีกระทู้แนวนี้ขึ้นมาเราไม่ควรเอาตัวเข้าไปแลก ใช้คลิ๊กให้เว็บมาสเตอร์ทำการลบออกไปน่าจะเพียงพอครับ :wink:

ปล… เพียงความคิดเห็นหนึ่ง

เห็นด้วยกับคุณ Wiz

ถ้าทำผิดแล้วคิดกลับตัว แล้วมาขอโทษคนที่เคยล่วงเกินไปมันก็น่าให้อภัยนะครับ แต่ถ้ายังนิ่งเฉย อันนี้ก็ควรปล่อยให้สังคมลงโทษเค้าเองครับ

ขอบคุณมากครับ

คนดีชอบแก้ไข
ถ้าแก้ไข ปรับปรุง ยังเป็นคนดีอยู่
ความผิดในอดีต คงต้องให้อภัย
B)

Phangan Web

เคยซื้อแหวนเพชร ผ่านเน็ต โดยใช้บัตรเครดิตปลอมก็เคยมาแล้ว ปัจจุบัน ก็โดนหมายจับ แล้วหนีตำรวจอยู่

ข้อมูลใหม่ ที่อ่านแล้วต้องตกใจ… ต่อไปใครจะติดต่อธุรกิจด้วย ก็ต้องระมัดระวังให้มากยิ่งขึ้น… คนเราหากปราศจากความซื่อสัตย์สุจริต ทั้งต่อตนเองและผู้อื่น ก็จักหาความเจริญในชีวิตไม่ได้… :angel:

ความคิดผมเหมือนคุณ Wiz ครับ สังคมจะลงโทษเขาเองครับ

เห็นด้วยครับ ยิ่งต่อความยาว ก็ยิ่งสาวความให้ยืดออกไป
ถ้าเจอกระทู้ ไม่ดี ก็แจ้ลบซะ … :angel:

ลบไปแล้วเหรอ ไม่ทันได้อ่าน

ปัญหาทุกอย่าง สามารถแก้ไขได้ หากร่วมมือกัน ใช่ป่ะครับ พี่นุช :lol: :lol:

กระทู้ตั้งเมื่อ 8 Jul 2005, 05:50 PM

คุณ Thaidhost ขุดเมื่อ 15 Nov 2005, 10:07 PM
เพื่อะไรหว่า???

:unsure:

กระทู้ตั้งเมื่อ 8 Jul 2005, 05:50 PM

คุณ Thaidhost ขุดเมื่อ 15 Nov 2005, 10:07 PM
เพื่อะไรหว่า???

:unsure:

ก็เพิ่งเข้ามาอ่านนะครับ โพสช้าไปหน่อย (หลายเดือน) :lol: :lol:

โห เพิ่งมาอ่านเจอ ^^! ผ่านมาเป็นปี
ว่าแต่ เจ้าตัวไม่เห็นมาตอบกระทู้นี้เลยล่ะครับ
เห็นกระทู้อื่นไม่มีพลาดนิ

ถ้าสวยรอยแล้ว post ข้อความที่มันสร้างสรรค์ :angel:

แก้นิดนะครับ ผมก็งง คนสวยมา post หรือไง

ล้อเล่นน่า :stuck_out_tongue:

• ตอนที่ดิฉันทำชมรมเว็บเพจไทย (www.webpagethai.org) ช่วง พ.ศ. 2539-2541 น้องหนึ่งก็ชื่นชอบมาก แอบมา copy เอาข้อมูลและรูปแบบของเว็บไซต์ไปใช้ที่เว็บของตนเอง โดยไม่บอกกล่าว
  • ตอนที่ดิฉันทำเว็บไซต์ไทยดีช๊อป (www.thaidshop.com - ปิดไปแล้ว) น้องหนึ่งก็พยายามทำเลียนแบบ

เหตุการแบบนี้เคยเกิดกะเว็บเพื่อนสมาชิก มาแล้วเหมือนกัน ลองค้นบอร์ด เก่าๆ ดูคงยังเหลืออยู่