เชิญร่วมออกความเห็นเรื่องเสื้อ tht ครับ

ถ้าสีก็แบบที่เคยโพสไว้น่ะครับ ลองเปรียบเทียบกันดูว่าแบบไหนสวยกว่ากัน

lol

ขาว-ดำ มันเข้มมีแสงเงาแลดูเข้มสวยดีค่ะ

แต่ฉันชอบแบบสีๆ คอวีค่ะ สวยดีค่ะ

:slight_smile:

ใครมีแหล่ง มีเพื่อนที่รับทำเสื้อ หรือรับทำเอง รบกวนเสนอตัวหรือแนะนำแหล่งหน่อยครับ

:slight_smile:

www.vr-premium.com

http://www.vr-premium.com

+1 ขอบคุณทั้ง 2 ท่านครับ

รบกวนคุณ ICOM สรุปชนิดของเสื้อและก็ขนาดหน่อยครับ จะได้ให้เพื่อนๆ เลือกกัน

ถ้ายังไม่ได้ตกลงสั่งทำ ผมจะไปถามข้อมูลการทำเสื้อให้ครับ ญาติทำงานทำเสื้อครับ เอาเยอะไหมครับนี่

อยากได้ xxl

คือเรื่องจำนวนนี่ต้อนนี้ต้องรอดูสมาชิกก่อนครับ ว่าแต่ละท่านอยากได้แบบไหน ขนาดไหน

ผมสรุปให้คร่าว ๆ ดังนี้ครับ

1. pizzaman

ผมสมาชิกใหม่ ขอสั่งเสื้อด้วยได้ไหมครับ

M 2 ตัวครับ (เก็บเงินที่พี่ pizzaman ครับ)

ไม่ได้เข้ามานาน…แฮ่ะๆ…
ลืมบอก size อ่ะ… เอา… XL แล้วกันครับ…

ขออภัยครับ มาสรุปช้าไปหน่อย เมื่อคืน เปี่อย เลยรีบนอนครับ

ตอนนี้เหลือเรื่องแบบเสื้อน่ะครับ จะเอา แบบไหนดี
มีผู้เสนอ

• คอกลม สีขาว
  • คอ V สีขาว
  • คอปก สีขาว
    มีคนเสอนสีดำ มาด้วย

ไปอ่านที่ www.vr-premium.com เห็นว่า 50 ตัวก็ทำ ตอนนี้มีลงชื่อสนใจ 20 คน รวมๆจำนวนแล้วน่าจะได้ 50 ตัวอยู่
และรอข้อมูลจากคุณ Webmatter

พลาดกระทู้นี้ไปได้ไงเนี่ย

ถ้ามี 2 สี (ขาว กับ ดำ) คงเอา 2 ตัวครับ XL

สีขาวใส่ทำงาน แล้วมอมแมมอ่ะครับ ไม่ค่อยระวังเท่าไหร่

สีดำ ครับ…

เอาไว้ใส่ meeting แบบเลอะๆ…อิอิ…

รอแบบเสื้อ

ลงชื่อผมด้วยคนนึงนะครับ

คอปก สีขาวหรือดำก็ได้
L = 3 ตัว

สั่งคนละหลายๆ ตัวก็ได้นะครับ
เห็นสรุปแต่อาจจะไม่ได้บอกจำนวนน่ะครับ
เพราะคิดว่าใส่ไปสักพักสีอาจตก ผ้าอาจยืด
ไงก็สั่งเผื่อๆ ไว้ก็ดีนะครับ

ปุ๊ก

เอาชัวส์ 3 ตัวครับผม