เชิญร่วมออกความเห็นเรื่องเสื้อ tht ครับ

หง่า งั้นต้องทำสองแบบ อ่ะ สำหรับคนไม่ชอบมีเป๋า

รบกวนเจ้าของโลโก้ อีทีนะครับ
ช่วยปรับโลโก้เป็นสีขาวดำ สำหรับทำลงเสื้อหน่อยครับ
ผมลองเอาต้นฉบับที่เป็นสีไปทำลงเสื้อดูแล้ว สีมันอ่อนๆ ไม่เด่นเลยครับ

ตัวอย่าง

ด้านหน้า พิมพ์มุมซ้าย

ด้านหลัง พิมพ์ตรงกลาง

:slight_smile:

สีก็สวยดีนะคัรบน้าพต แบบสวยดีแล้วครับ
แต่ผมชอบแบบคอปกอ่ะครับ ดูเรียบร้อยดี

ขอบคุณแบบน้าพตคัรบ +1

ปุ๊ก

ขอบคุณน้าพตมากครับที่ทำแบบเสื้อให้ดู สวยดีครับ แต่ถ้าอยากได้สีดำเดี๋ยวทำให้ครับผม

**จากแบบด้านหลังเสื้อสีจะสวยหน่อย แต่ด้านหน้ามันเล็กไปเลยทำให้สีไม่เด่น

สำหรับท่านที่ชอบ polo นะครับ

หน้าซ้าย

หลังกลาง

ขอ polo ตัวนี้ลองมาใส่ก่อนได้เปล่าครับ

เดี๋ยวคุณผู้หญิงจะน้อยใจ ลองทำแบบสายเดี่ยวมาให้ดู

lol

สายเดี่ยวหน้า

สายเดี่ยวหลัง

[quote author=sonique link=topic=4755.msg40606#msg40606 date=1164960674]
ขอ polo ตัวนี้ลองมาใส่ก่อนได้เปล่าครับ

คอวีสำหรับคุณผู้หญิงครับ
lol

ด้านหน้าอย่างเดียว

เดี๋ยวว่างๆ จะมาบอกครับว่าใช้อะไรทำแบบเสื้อ เผื่อเพื่อนๆ จะไปทำเล่นกันดูบ้าง
ตอนนี้ขอตัวก่อนครับ

กำลังอยากจะเอ่ยถามเหมือนกันครับว่าใช้โปรแกรมอะไรทำ

เยี่ยมไปเลยครับ

แต่ถ้าเป็นไปได้ อยากได้ สีดำ + คอปก

lol lol lol

เหมือนกันเลยครับ

ดูวิธีการทำได้ที่นี่ครับ http://www.thaihosttalk.com/th1/index.php?topic=4913.msg40632;topicseen#msg40632

lol

เอาด้วย ครับ เบอร์ XL นะครับ

ตรงภาพ logo ด้านบนน่ะครับ

สะกด คำว่า S-O-C-I-E-T-Y ครับ

[quote author=LaZieR link=topic=4755.msg40750#msg40750 date=1165124874]
ตรงภาพ logo ด้านบนน่ะครับ

สะกด คำว่า S-O-C-I-E-T-Y ครับ

ลองดูครับ…

หน้าซ้าย

หลังกลาง

มันแลดู ขาว-ดำ ล้วนเลยหรอคะ