เชิญร่วมออกความเห็นเรื่องเสื้อ tht ครับ

จากกระทู้ มาโหวตโลโก้กันครับ ผลงานของใครจะได้เป็นอันดับ 1 คอยลุ้นกัน

มีการพูดคุยต่อยอดจากเรื่องโลโก้กัน และมีคุณ bunpot คุณ siamwebhost คุณ sonique และอีกหลายท่านมีไอเดียที่จะให้มีการจัดทำเสื้อที่มีโลโก้ของ THT เลยขออนุญาตมาเปิดกระทู้ใหม่เพื่อสอบถามความเห็นของสมาชิกครับ

สรุป วันที่

รบกวนเพื่อน ๆ สมาชิกช่วยกันลงความเห็นด้วยครับ

อืม ก็ ok ครับ
พี่ๆ ออกแบบ มาให้ดูมั้งนะ ขอด้วยคนครับ เผื่อมีโอกาสมาเจอกันจะได้ ใส่เสื้อเป็นทีมนิดนึง

เอาด้วยคนครับ

เอาด้วยค้าบ :slight_smile:

เอาเสื้อสีน้ำเงิน หรือ สีขาว ครับ size XL

เพิ่ม
รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย (หรือไม่หักก็ได้ (พี่พิซซ่าจ่าย) ^_^) นำไปมอบให้มูลนิธิเด็กก็ดีนะครับ

ผมขอ XL ครับ

ขอ size ผู้หญิงด้วยเน้อ

เอาแบบทรงเว้า หรือทรงตรงครับ

lol

ไม่บอก size ไว้ด้วยล่ะครับ

เอาด้วยคนครับ size L น่าจะกำลังดีมั้ง (ฮ่ะๆ)

ขอ size xxl ด้วยนะครับ… แบบว่าตัวเล็ก แต่ชอบใส่เสื้อตัวใหญ่ๆ ครับ

ด้วยคนนะครับ

น่าสนครับ

ถ้าทำขอไซส์ xxl นะครับ

ของผมไม่ M ก้อ L ครับ

เอาด้วยคับ…

ทรงไหนดีน้อ แต่เอาเป็น M ละกันค่ะ ชอบหลวมๆ

อ่ะ ไม่ไปไหนเลย

ยังก็ขอให้มีกระเป๋าเสื้อที่อกซ้านด้วยละกันครับ

วันได้เสื้อของ www.mthai.com แต่ไม่มีกระเป๋าเลย
เลยทำให้รูปสึกไม่ค่อยอยากใส่

ที่ผมได้เสื้อ งานราชพฤษ์ 2006 มาเป็นของ พรีเมี่ยม สำหรับข้าราชการกระทรวงมหาดไทย เค้าตัดกันที่ www.vr-premium.com (ไปหาเจ้าของเว็บ ขอค่าโฆษณาดีกว่า) ทางร้านก็ออกแบบให้สวยเหมือนกันน่ะครับ