เรียนเชิญสมาชิก tht เป็นสมาชิกชมรมโฮสติ้ง

ตอนนี้จำนวนสมาชิกชมรมโฮสติ้งไม่เพิ่มขึ้นเลยค่ะ เลยคิดอยากเชิญชวนให้สมาชิกบอร์ดมาสมัครเป็นสมาชิกชมรมเพิ่มเติม จะมีใครสนใจไหมคะ เดี๋ยวหารายละเอียดเงื่อนไขมาแปะให้อ่าน

[edit เพิ่มเติมโดย pizzaman 23/2/2009]

กติกาการปรับสถานะเข้า Hosting Provider ที่ใช้อยู่ในปัจจุบัน

1. THT ไม่ได้ตรวจสอบหรือรับรองผู้ให้บริการในกลุ่ม Hosting Provider แต่อย่างใด และการสมัครไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้นครับ
  2. ท่านใดที่ยังไม่ได้รับอนุมัติ ช่วยลง signature ระบุชื่อโฮสต์ด้วยนะครับ
  3. ท่านที่เพิ่งทำเว็บ รอเปิดบริการจริงจัง แล้วค่อยสมัครกันนะครับ
  4. Newbie ต้องรอเลื่อนขั้นโดยการร่วม post ใน THT สักระยะครับ พอเป็น Full Member ขึ้นไปจึงแจ้งเข้ากลุ่มอีกครั้งครับ
  5. ตกหล่นท่านใด แจ้งมาอีกครั้งนะครับ (ตามกติกาข้างบนครับ) ขอบคุณครับ

หมายเหตุ: กติกานี้อยู่ระหว่างการปรับปรุงครับ ใจเย็นๆ :slight_smile:

1 Like

รออ่านครับ :o

:blink:
ผมพึ่งเคยได้ยินชื่ออะ สงสัยตกข่าว

แล้วทางชมรมมีเว็บให้เข้าไปดูหรือเปล่าครับ

รออ่านครับ :o

เดี๋ยวหารายละเอียดให้นะคะ ตอนนี้จำไม่ได้ค่ะ แฮะๆ

:blink:
ผมพึ่งเคยได้ยินชื่ออะ สงสัยตกข่าว

แล้วทางชมรมมีเว็บให้เข้าไปดูหรือเปล่าครับ

ไม่มีเว็บเฉพาะค่ะ แต่ติดต่อทาง mailing list และหลักๆ คือ ในเว็บบอร์ดนี่เอง แต่เป็นหมวดซ่อนค่ะ ต้องเป็นสมาชิกเท่านั้นจึงจะเห็น content ในหมวดนั้นได้

งั้นรบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ยินดีเข้าร่วมเป็นอีกหนึ่งสมาชิก (หนึ่งเสียงน้อยๆ) :wink:

ผมปรับ rank ให้ 2 ท่านไปแล้วครับ ท่านใดให้บริการ web hosting (จริงๆ) ต้องการเข้ากลุ่ม เชิญลงชื่อไว้ได้ครับ

ผมปรับ rank ให้ 2 ท่านไปแล้วครับ ท่านใดให้บริการ web hosting (จริงๆ) ต้องการเข้ากลุ่ม เชิญลงชื่อไว้ได้ครับ

ข้อเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนจ้า

สมัครสมาชิกด้วยคนครับ

ขอร่วมกลุ่มด้วยคนครับ

น่าสนใจแหะ เก็บค่าบำรุงป่ะครับท่าน ปีละ 10000 ไม่เอาน๊า ฮ่ะๆ

ปรับแล้ว สำหรับ hostmaungsiam และ thaiton

คุณ sheroku ทำ host อะไรครับ

ขอบคุณมากครับ

สมัครอย่างไรครับ แจ้งด้วยซิ

เป็น reseller นี่รับเปล่าครับ :wink:

add คุณ kke & siaminterhost แล้วครับ

ได้แต่มองตาปริบๆๆๆ :unsure: :rolleyes: <_< :wink: :unsure: :ph34r:

:huh: มีโฮสต์เล็กๆ ได้ไหมครับ
ที่เดียวกับคุณ kke แหละครับ

อยากเป็นสมาชิกครับ :stuck_out_tongue:

add คุณ kke & siaminterhost แล้วครับ

ขอบคุณมากครับ :smiley:

อยากเป็นสมาชิกครับ :stuck_out_tongue:

Done.