เรียนเชิญสมาชิก tht เป็นสมาชิกชมรมโฮสติ้ง

ได้แต่มองตาปริบๆๆๆ :unsure: :rolleyes: <_< :wink: :unsure: :ph34r:

:lol:

เหมือนกันครับ อิๆ

:lol: ขอบพระคุณมากครับ

สนใจครับ

สนใจครับ

Done.

มันคืออะไรนะคัรบ ผมไม่เข้าใจเท่าไหร่ แต่สมาชิกเกี่ยวกับผู้ให้บริการโฮสติ้ง ผมไม่อยากพลาด สมัครด้วยคนครับ

อ่อเข้าใจหละคัรบ ชมรม เพิ่งเคยได้ยินนะครับ ท่านใดเป็นประธานชมรมนะคัรบ
สมัครด้วยคนคัรบ

สนใจ ครับ แอดด้วย…คับ

มันคืออะไรนะคัรบ ผมไม่เข้าใจเท่าไหร่ แต่สมาชิกเกี่ยวกับผู้ให้บริการโฮสติ้ง ผมไม่อยากพลาด สมัครด้วยคนครับ

อ่อเข้าใจหละคัรบ ชมรม เพิ่งเคยได้ยินนะครับ ท่านใดเป็นประธานชมรมนะคัรบ
สมัครด้วยคนคัรบ

Pizzaman Add:
PM: thaitumweb > งานยุ่งหรือไม่อยากรับกันอะคัรบ

งานยุ่งครับ ความจริงไม่ต้องพูดขนาดที่ส่ง PM นั้นก็ได้นะ
add แล้วครับ

thaitumweb, thaipowerhost

pizzaman,23 Sep 2005, 01:27 PM
Pizzaman Add:
PM: thaitumweb > งานยุ่งหรือไม่อยากรับกันอะคัรบ
งานยุ่งครับ ความจริงไม่ต้องพูดขนาดที่ส่ง PM นั้นก็ได้นะ
add แล้วครับ

thaitumweb, thaipowerhost , cha and bunpot

อุ๊ย ขอบคุณครับ ใจดีจัง :stuck_out_tongue: :smiley: :lol:

ไม่ได้จริงๆ ก็ขอแก้ข้อความเล่นละกันครับ :angel:

เอ… host ผมยังไม่ได้เปิดให้บริการ publish จะอยู่ได้ไหมครับ??
เตรียมเปิดตัวในอีก เดือนหน้า

ขอบคุณมากคัรบ คุณ pizzaman พักหลังๆผมโพสข้อความแรงไปนิด เลยคิดน้อยใจเล็กๆว่า ไม่รับเราเข้าเป็นสมาชิกหรือปล่าว

ขอบคุณมากคัรบ คุณ pizzaman พักหลังๆผมโพสข้อความแรงไปนิด เลยคิดน้อยใจเล็กๆว่า ไม่รับเราเข้าเป็นสมาชิกหรือปล่าว

อย่าคิดมากไปเลยนะคะคุณ ThaiTumweb :smiley:

ถ้าสมาชิกที่ทำ Hosting สนใจเข้าร่วมก่อตั้งชมรมฯ แจ้งความจำนงค์ไว้ เดี๋ยวพอคุณ Pizzaman แกมีเวลา ก็จะเข้ามา Add ให้ค่ะ :angel:

ส่วนคุณ cha กะ คุณ bunpot ถ้าตอนนี้ยังไม่ได้เป็น HostMaster ก็คงต้องรอไปก่อนนะคะ เพราะ บางเรื่อง เรา อาจต้องคุยกันเฉพาะคนในวงการเท่านั้นค่ะ :santa:

อย่าคิดมากไปเลยนะคะคุณ ThaiTumweb

:smiley: :smiley: :smiley:

คนที่ยังไม่ได้ add อย่ากลุ้มใจไปเลยนะครับ เพราะข้างในไม่มีอะไรมากเลย :slight_smile:
อย่าห่วงครับ ถ้าวันนึงเป็น hostmaster ผมจะไปกราบเรียนถึงที่ (เอ ความจริง
คุณ poomjit ต่างหาก ที่แกเป็นหัวหน้าแก๊งค์)

อ๊ะ มีโดนพาดพิง แฮะๆๆๆ

:stuck_out_tongue: ผมขายโดเมนครับ (ให้ตัวเอง กับ ญาติ)

งุงิ!

(555)

สนใจขอสมัครด้วยคนค่ะ ไม่ทราบว่าจะยังทันรึป่าวค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
info@sathaihost.com

My Webpage
สาไท โฮสต์
บริการให้เช่าพื้นที่โฮสตื้งคุณภาพ และรับจดโดเมนเนม

ขอบคุณมากครับ คุณ pizzaman

ขอสมัครด้วยได้ไหมครับ แต่ว่า host ผมยังไม่เปิดเป็นทางการอ่ะคับ

Edit

คือเว็บผมยังไม่เรียบร้อยแต่ตัว Host อ่ะเรียบร้อยแล้ว กลัวเข้าไปดูเว็บจะโดนถล่ม ว่าสร้างไม่เสร็จแต่จะขาย :stuck_out_tongue:

หมายถึง เฉพาะ ผู้ประกอบการโฮสติ้ง เท่านั้น หรือ ป่าวครับ

หมายถึง เฉพาะ ผู้ประกอบการโฮสติ้ง เท่านั้น หรือ ป่าวครับ

เฉพาะผู้ประกอบการเว็บโฮสติ้งเท่านั้นค่ะ :angel: