รายงานข้อผิดพลาด tht

มาอยู่อีกเครื่องแล้วครับ รายงานข้อผิดพลาด และข้อแตกต่าง ได้ที่นี่นะครับ
อันไหน แตกต่างเล็กน้อย อาจรอแก้ไขนิดครับ อันไหนหนักๆ จะรีบดูให้นะครับ

อ้อ อันนี้ลงใหม่หมดเลยครับ เลยอาจเจอที่แตกต่างบ้าง เพราะของเก่ามัน upgarde มาหลายปี
จนหลังๆ เวลาจะลง mod อะไร มันทำยากมาก ต้องแก้มือตลอด เลยเอาใหม่เลยดีกว่า

[quote author=pizzaman link=topic=13522.msg131977#msg131977 date=1221370732]
มาอยู่อีกเครื่องแล้วครับ รายงานข้อผิดพลาด และข้อแตกต่าง ได้ที่นี่นะครับ
อันไหน แตกต่างเล็กน้อย อาจรอแก้ไขนิดครับ อันไหนหนักๆ จะรีบดูให้นะครับ

อ้อ อันนี้ลงใหม่หมดเลยครับ เลยอาจเจอที่แตกต่างบ้าง เพราะของเก่ามัน upgarde มาหลายปี
จนหลังๆ เวลาจะลง mod อะไร มันทำยากมาก ต้องแก้มือตลอด เลยเอาใหม่เลยดีกว่า

ซักครู่เข้ามา คงกำลังย้ายครับ login ไม่ได้
ตอนนี้เข้าได้ ok ครับ

ขอบคุณครับ

ปล. พึ่งสังเกต ว่าลงใหม่เป็น 1.1.6 เลย

รับทราบครับ

ก็ว่าทำไม ถึงต้อง login ใหม่

:smash: :smash: :smash: :smash: :smash:

เคาะให้กับอะไรใหม่ๆ

จิตพิัสัยติดลบแหงๆเลย

เพิ่งสังเกตุเห็นเหมือนกันครับ

หน้าแรก Recent Post --> Recent Topic แทนแล้วนะครับ อันนี้คุณขอมากันนานแล้ว

ระบบ Karma เวลาให้คะแนนจิตพิสัย ต้องระบุเหตุผล ด้วยนะครับ

MOD สามารถแก้ไข shoutbox ได้นะครับ

ไม่อืดเหมือนเมื่อวานนะครับ เข้าบอร์ดได้เร็วใช้ได้เลยครับ

:smash:

ขอบคุณมากครับพี่วัฒน์

[quote author=pizzaman link=topic=13522.msg131977#msg131977 date=1221370732]

อืม…

แวะเข้ามาดูของเล่นใหม่

ขอบคุณครับ
เดี๋ยวเจอข้อบกพร่องตรงใหนจะรายงานให้ทราบครับ
แต่คิดว่าคงจะไม่มี หรือมีแค่เล็กๆน้อยๆ ครับ

เล่นบน opera mini ในมือถือ

เหมือนว่ามันไม่เซฟ user อะครับ ต้อง login ใหม่ทุกครั้งเลย

ผมเจอแบบนี้ครับ พอเปิดมาหน้าแรกเหมือนผมยังไม่ได้ login ทั้งๆที่ตั้งให้ login ค้างไว้ แต่พอเข้าไปอ่านกระทู้ แล้วก็ดู status ด้านก็ปรากฎว่าผม login แล้ว :unsure:

เหมือนกันครับ

ตอนนี้ที่เจอน่ะครับ

• เวลาเปลี่ยนหน้าไป มา IE 6 จะ error แล้วปิดตัวเองไปเลย อันนี้ไม่ทราบใครเป็นบ้างเพราะเมื่อเช้า ยังไม่เป็น
    ลองไปเล่น forum ของเวบอื่นที่เป็น SMF 1.1.5 ไม่เจออาการนี้ครับ แต่ยังหา forum ที่เป็น 1.1.6 ไม่เจอเลยยังไม่ได้ลอง
    ตอนนี้ต้องเล่นด้วย FX

• ที่หน้าแรกด้านล่าง (Info Center) Re : หน้ากระทู้ที่ rep. หายไป ทำให้ไม่ทราบว่ากระทู้ใหม่ หรือเก่าครับ

ตอนนี้เข้าทั้งแบบที่ ไม่มี www. และมี www.