รายงานข้อผิดพลาด tht

เรื่อง session แก้ไขแล้วนะครับ เมื่อกลางวันแก้เป็นไม่มี www เพราะใจร้อนไม่อยากรอ isp update dns ครับ ตอนนี้แก้กลับเป็นต้องมี www แล้ว เรื่องนี้คงหายแล้ว

เรื่อง info center ของพี่ธี ไม่เข้าใจครับว่าอะไร พวกกระทู้ใหม่หน้าแรกจะไม่เห็น reply หลายๆ อันแล้วนะครับ เห็นอันเดียวครับ จะได้ไม่เปลืองหน้า และกันพวกปั่นกระทู้ตัวเองด้วย

ขอบคุณทุกท่านที่รายงานครับ

อ้อ เข้าใจแล้ว เมื่อกี้ไม่ดูให้ดีเอง ครับ

ทุกอย่างดีครับ และเห็นด้วย และชอบครับ…จ๊าบๆเหมาะกับวัยรุ่นๆอย่างผม :blush:

มีความรู้สึกว่า font มันตัวเล็กลงไหมครับ

Shout Box ยังพิมพ์ยาวๆ ไม่ได้เหรอ

ปิด shoutbox ชั่วคราวนะครับ มันโหลดพอสมควร แล้วก็เพราะ feature อื่น ที่เปิดขึ้นมาด้วย เลยขอเอาออกนิดนึง ดูสภาพนิดนะครับ เครื่องที่ย้ายมาลงก็ไม่ได้ใหญ่มากมายครับ

[quote author=pizzaman link=topic=13522.msg132119#msg132119 date=1221459607]
ปิด shoutbox ชั่วคราวนะครับ มันโหลดพอสมควร แล้วก็เพราะ feature อื่น ที่เปิดขึ้นมาด้วย เลยขอเอาออกนิดนึง ดูสภาพนิดนะครับ เครื่องที่ย้ายมาลงก็ไม่ได้ใหญ่มากมายครับ

1. ช้าลงกว่าเดิม ไม่รู้เป็นคนเดียวไหม
  2. ShoutBox มีเฉพาะหน้าแรกได้ไหมครับ

Thank สำหรับการ Update ครั้งนี้

ดีขึ้นเยอะเลยสังคม THT

คุณ theBoy ลองดู chatopica.com สิครับ

ขอบคุณ คุณตั้ม ครับ เดี๋ยวจะลองดูนะครับ

:santa:

เอามาอยู่เครื่องนี้ท่าจะไม่ไหวครับ ต้องเอาอะไรสนุกๆ ออกหลายอย่างเลย
ไว้หาเวลาย้ายอีกรอบ รอเครื่องใหม่อยู่ครับ :slight_smile:

ShoutBox

ต้อง login 2 ครั้งครับ

ครั้งแรกไม่ผ่าน
อีกครั้งผ่าน

อยากได้ธีมสวย ๆ

:smash:

ShoutBox ใช้ไม่ได้แล้วครับ ลองเข้าทั้ง ie และ ff เห็นแต่คำว่า ShoutBox

[quote author=siamwebsolution.com link=topic=13522.msg132762#msg132762 date=1221752243]
ShoutBox ใช้ไม่ได้แล้วครับ ลองเข้าทั้ง ie และ ff เห็นแต่คำว่า ShoutBox

[quote author=siamwebsolution.com link=topic=13522.msg132762#msg132762 date=1221752243]

ส่วนกระผมไม่สามารถ logout ได้ฮะ มีใครเป็นเหมือนกันบ้าง