[ประกาศ] THT ภายใต้ระบบ vBulletin

จบตรงนี้ที่เธอว์ … :015:

ยินดีต้อนรับครับ หายไปนาน :059:

You don’t have permission to change your username.

ขอบคุณพี่วัฒน์มากครับ โอเคเลยตัวนี้ :015:

ทดลองใหม่ครับ แก้ไข permission แล้ว

สักพักพอชินแล้วจะเห็นว่ามันสุโค่ยครับ :th_113_:

ลองเล่นดูนะครับ :d5f02ecd:

ใครอยากสร้าง อัลบั้มภาพส่วนตัว เชิญเลย แล้วมาแชร์กันด้วยนะครับ :d5f02ecd:

เล่นพูดแบบนี้ พื้นที่ cloud ใช่มั้ยครับ เว็บนี้ตากล้องเยอะนะ 5555

ทดสอบ อัลบั้มส่วนตัวผมเอง (ภาพจากกล้องไม่ได้แต่งสี) อิอิ

แฮ่ๆ พื้นที่เหลือครับ :d16c4689:

สมาชิกสามารถดู IP ของคนที่ออนไลน์ได้

พี่วัฒน์ปิดได้มั๊ย ให้ดูได้เฉพาะ admin หรือ mod ก็พอ

กลัว ๆ ฮ่าๆๆ

ไม่แน่ใจว่าอยู่ตรงนี้หรือเปล่า

Setting >> Options >> Message Posting and Editing Options >> Log IP Addresses

เอาออกละครับ แหะๆ ตาลาย ขอบคุณที่แจ้งครับ

ลูกเล่นเยอะจัด ผมเองก็ยังหาไม่หมดเลยครับ ฮ่าๆๆๆ

ก๊อกๆ ผมไม่เห็นโพสของตัวเองครับ

หน้าตาดีขึ้นครับ :th_113_:

มาแล้วครับพี่ธี ตั้งค่า permission ไม่ครบ :189bbdde:

555 โพสมาแล้ว

กด Thanks ให้ผมด้วยสิะพี่ธี :026: (ล้อเล่นๆ)

อัพเดตกระทู้แรก (แก้ไขและเพิ่มเติม 3 อย่าง)