ประกาศผลโหวต tht-poty 2005 อย่างเป็นทางการ

[size=2][color=red]แต่นแตน แต๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ชื่อที่ออก สำหรับผู้ที่ได้รับ vote เป็นสุดยอดแฟนพันธุ์แท้ เอ๊ย สมาชิกเด่นประจำปีของ โครงการใหม่เอี่ยม

[span style=‘color:white’]…[/color]THT - Person of the Year 2005

ได้แก่

" คุ ณ K K E "

ขอทุกท่านได้โปรดร่วมกันแสดงความยินดีกับผู้ชนะโหวตด้วยค่ะ

[/size][/span]

ในฐานะผู้ดำเนินริเริ่มโครงการ(เฮี้ยน) ขออนุญาตพาตัวเองและครอบครัวไปกินฟรีงาน THT-POTY No. 1 นะคะ (ย่อมันซะให้เข็ด)

Edit spelling by pizzaman

ยินดีด้วยน่ะครับกับ THT - Person of the Year 2005 คนแรกของเราท่าน kke

หมายเหตุ :: ท่านสามารถไปขึ้นรางวัลได้ที่ร้าน…ครับ อิๆ

poth ???

poth ???

Person Of The Year ไงคะ ฮี่ๆ

[quote] poth ???

Person Of The Year ไงคะ ฮี่ๆ[/quote]
:blink:

ในหัวข้อใช้ POTH แต่เวลาอธิบายใช้ POTY

อันไหนถูกต้องครับ ?

ยินดีด้วยครับ :lol:

[quote][quote] poth ???

Person Of The Year ไงคะ ฮี่ๆ[/quote]

ในหัวข้อใช้ POTH แต่เวลาอธิบายใช้ POTY

อันไหนถูกต้องครับ ? [/quote]
ตาย เพิ่งสังเกตเห็นว่า topic พิมพ์ผิดค่ะ แฮะๆ

ตาย เพิ่งสังเกตเห็นว่า topic พิมพ์ผิดค่ะ แฮะๆ

อืมจริงๆ เพิ่งเห็นเหมือนกัน :lol:

ยินดีด้วยครับคุณ KKE

และขอชื่นชมผู้ที่ได้รับการเสนอชื่อทุกท่านนะครับ เพราะทุกท่านได้ร่วมกันแชร์ความรู้ให้กับเพื่อนๆ แบ่งปันโดยไม่หวง ทำให้มาตรฐานการให้บริการของวงการคนทำโฮสต์เราน่าจะดีขึ้นเรื่อยๆ แม้เป็นวงการที่ทำเป็นธุรกิจ แต่ก็สามารถแบ่งปันได้ ขอขอบคุณทุกๆท่านอย่างจริงใจครับ

และตามที่สัญญาได้ คุณ KKE ได้ Sign ไปแปะเป็นที่เรียบร้อย พร้อมได้รับสิทธิเข้าไปอยู่กลุ่มพิเศษ (ตอนนี้มีคนเดียว) ในที่นี้คือ VIP THT2005 ซึ่งจะมีสิทธิพิเศษเพิ่มเติม คือ [list][] upload ไฟล์ได้ขนาด 1M/post (จาก 50k)[] ไม่มีการกัน flood control (post ได้ไม่ยั้ง)[] เก็บ PM ได้ 500 msg (จาก 50 msg)[] สามารถแก้ไขชื่อ topic & description topic ได้[*] สามารถใส่ event เข้าไปใน board calendar ได้[/list]นอกจากนี้ จากรางวัลที่เคยระบุไว้ที่นี่

คุณ KKE จะได้รับคะแนน ThaiLE ไว้โฆษณา 100,000 คะแนน
คุณ SWH ได้ 50,000 คะแนน
คุณ iCeZ ได้ 25,000 คะแนน
คุณ kanchit ได้ 10,000 คะแนน

ผู้ได้รับรางวัลจาก ThaiLE ช่วย PM มาบอก username ผมด้วย ภายในสิ้นเดือนนี้นะครับ (หลังจากนั้น อดนะครับ หุหุ)

สรุป ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ร่วมกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ครับ

Edit: แก้ไขรูปแบบการแสดงผลนิดหน่อย

[quote][quote] poth ???

อันไหนถูกต้องครับ ? [/quote]
อย่าใช้ POTTY เป็นพอ :pimp:

แซว…ยศคุณ kke ครับ

วันนี้เห็นยศคุณ kke แล้ว ดูเหมือนแต่ละกระทู้ที่มีท่าน kke โพสไว้นั้นเหมือนจะหนักๆ ขึ้นครับ อาจเป็นเพราะยศขึ้นสูง ( Group: VIP THT2005 )

ขอแสดงความดีใจกับท่าน kke อีกรอบน่ะครับ อิๆ ใครอยากแซวพี่แกแซวได้เลยน่ะครับ ช่วงนี้โปรโมชั้น… :lol: :lol:

ขอแสดงความยินดีกับคุณ KKE ด้วยนะคะ และต้องขอขอบคุณ ThaiLE ที่กรุณาแจกรางวัล ให้กับผู้เข้ารอบ รวมถึงดิฉันด้วย ซึ่งได้รับอานิสงฆ์ตั้ง 50,000 คะแนน :angel:

งานนี้งบเยอะ กินกันให้พุงปลิ้นไปเลยนะคะ ทุกท่าน :smiley:

ยินดีด้วยครับคุณ KKE

เลือกเข้าไปแล้วตั้งใจทำงานคัรบ :dgrin:

ยอดเยี่ยม และเยี่ยมยอดครับ…

ไม่ว่าจะเป็นผลงานที่ผ่านมา ความเสมอต้นเสมอปลาย
และเนื้อหาข่าวสาร สาระในกระทู้บานเบอะ…

ยั่งงี้สิ KKE ตัวจริง อิอิ…

เอาไว้วันงานเจอกันครับ ถ้าไม่มีผิดพลาดอะไร ได้เจอกัน (อีกครั้ง)
แน่นอนครับ… :wink:

หลังจากเลือกตั้งได้ตำแหน่งแล้วท่าน kke มีนโยบายอะไรบ้างครับ

• โฮส 30 บาทรับได้ทุกเว็บ
  • โครงการ ช่วยโฮสไทยห่างไกล down
  • ขึ้นทะเบียนเว็บมาสเตอร์จนๆ
  • แปรรูปเว็บโฮสติ้ง

เลือกโครงการไหนก่อนดีครับท่าน :smiley:

(แซวเล่นๆ ครับ) :dgrin:

แก้ไข : พิมพ์นโยบายผิด :stuck_out_tongue:

ยินดีด้วยครับพี่ kke และทำหน้าที่ให้ดีกว่าปีนี้นะครับ :smiley:

ยินดีด้วยคนคร้าบบบ :smiley:

ยินดีด้วยครับ…น้ำตาคลอเบ้า…

ดีใจด้วยนะค่ะ สำหรับคุณ kke ที่ได้รับตำแหน่ง เพราะที่ผ่านมา คุณ kke ทำดีแล้วจิงๆค่ะ :angel:

ขอบคุณทุกๆท่านครับ แล้วพบกันในงานนะครับ
ช่วงนี้งานยุ่งๆ (งานในปะทะงานนอก) เลยไม่ค่อยได้เข้ามาตอบ ได้แต่แอบมาอ่านแว๊บๆ
อาทิตย์หน้าคงเข้ามาเหมือนปกติครับ