ประกาศผลโหวต tht-poty 2005 อย่างเป็นทางการ

หลังวันที่ 28 siamnice.com ติดธุระด่วนน่ะครับ กลับอุบลราชธานี

ถ้าจัดหลังวันที่ 28 คงไม่ได้ไปด้วยแล้ว ฮือๆๆ

ขอบคุณทุกๆท่านครับ แล้วพบกันในงานนะครับ
ช่วงนี้งานยุ่งๆ (งานในปะทะงานนอก) เลยไม่ค่อยได้เข้ามาตอบ ได้แต่แอบมาอ่านแว๊บๆ
อาทิตย์หน้าคงเข้ามาเหมือนปกติครับ

ว้าว แอบอิจฉาเล็กๆ คนได้ป้าย :stuck_out_tongue:

Group: VIP THT2005

ข้อความนี้ดูเท่จังเลยนะครับ

:lol:

ยินดีด้วยครับคุณ KKE

และตามที่สัญญาได้ คุณ KKE ได้ Sign ไปแปะเป็นที่เรียบร้อย พร้อมได้รับสิทธิเข้าไปอยู่กลุ่มพิเศษ (ตอนนี้มีคนเดียว) ในที่นี้คือ VIP THT2005 ซึ่งจะมีสิทธิพิเศษเพิ่มเติม คือ [list]
[] upload ไฟล์ได้ขนาด 1M/post (จาก 50k)
[
] ไม่มีการกัน flood control (post ได้ไม่ยั้ง)
[] เก็บ PM ได้ 500 msg (จาก 50 msg)
[
] สามารถแก้ไขชื่อ topic & description topic ได้
[*] สามารถใส่ event เข้าไปใน board calendar ได้
[/list]นอกจากนี้ จากรางวัลที่เคยระบุไว้ที่นี่

คุณ KKE จะได้รับคะแนน ThaiLE ไว้โฆษณา 100,000 คะแนน

Sorry, an error occurred. If you are unsure on how to use a feature, or don’t know why you got this error message, try looking through the help files for more information.

The error returned was:

Flood control is enabled on this board, please wait 30 seconds before replying or posting a new topic

แงๆๆ ใหนว่าไม่มี flood แล้วไง จะ spam บอร์ดซะหน่อย เอ้ยไม่ใช่ จะตอบกระทู้น่ะ (Web-Hosting Club)

ส่วน PM 500 ข้อความ กะ Thai LE 100000 คะแนน ได้แล้วนะครับขอบคุณมาก
Attach ยังไม่ได้ลอง เอาอะไรมาแนบดีหว่า 1M แน่ะ รูปน้อง… เป็นไง

flood control เดี๋ยวว่างๆ ดูให้อีกทีนะครับ :slight_smile:
ส่งรูปน้องเข้ามาได้เลย ถ้าไม่โดน ict สั่งปิดเสียก่อน :dgrin:

อึม ลืมเอา flood control ออก ตอนนี้น่าจะ spam board ได้แล้วนะครับคุณ KKE :slight_smile:

อึม ลืมเอา flood control ออก ตอนนี้น่าจะ spam board ได้แล้วนะครับคุณ KKE :slight_smile:

ขอบคุณครับ :smiley:

[quote] อึม ลืมเอา flood control ออก ตอนนี้น่าจะ spam board ได้แล้วนะครับคุณ KKE :slight_smile:

ขอบคุณครับ :smiley: [/quote]
ว่าที่ spammer คนใหม่เหรอคะ ฮี่ๆๆๆ :dgrin:

:smiley: มาช้าไปหน่อยครับ ติดธุระ

แสดงความยินดีกับคุณ KKE ด้วยครับ :wink:

:smiley: มาช้าไปหน่อยครับ ติดธุระ

แสดงความยินดีกับคุณ KKE ด้วยครับ :wink:

กลับมาแล้วเหรอครับ :slight_smile: ของฝากๆ :stuck_out_tongue:

[quote] :smiley: มาช้าไปหน่อยครับ ติดธุระ

กลับมาแล้วเหรอครับ :slight_smile: ของฝากๆ :stuck_out_tongue: [/quote]
B) กลับมา 2 วันนี้เองครับ

ของฝาก … เอาเป็นว่า Server เราเรียกใช้งานจากต่างประเทศได้ดีมากครับ
ที่ Finland ใช้ 1M Hi-Speed D/L ได้เกือบเต็ม Speed ครับ
แต่ Upload มีอืดบ้าง บางช่วงเวลาครับ แต่โดยรวมโอเคครับ ผม Upload รูปเต็ม Album ให้ที่บ้านดูสบายๆ ครับ

จริงๆ แล้วมีช็อกโกแล็ตมาด้วย แต่กว่าจะถึงมือคุณ KKE คงละลาย (ในปากผม) เสียก่อนแย้วคับ ฮี่ฮี่ฮี่ :lol:

ยินดีด้วยครับ…

มีนโยบายอะไรใหม่ ๆ ดี ๆ ไหมคับ

1 โรงเรียน 1 เว็บมาสเตอร์อิอิ ๆๆๆ ผมกำลังคิด…

[color=blue]เอ๋ มันคือคะแนนอารายเหรอ…

งงง ทำไรได้อ่ะ

แลกข้าวกินได้เปล่า มือใหม่อ่าครับ เหอๆๆ[/color]

:o :o :o
ยินดีด้วยครับ
ไงเจอกันเลี้ยงข้าวด้วยล่ะ

:stuck_out_tongue: