โหวต THT Person of the Year 2014

เรามาโหวตกัน!

ปี 2014 นี้ สมาชิก THT ช่วยกันเสนอชื่อ ผู้ที่ชาว THT จะโหวตให้เป็น Person of the Year กันอีกครั้งครับ

[COLOR=#333333][COLOR=#333333]ตำแหน่ง THT Person of the Year เป็นเพียงสิ่งเล็กๆน้อยๆ ที่แสดงถึงคำขอบคุณจากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ใน THT แห่งนี้ให้กับผู้ที่ได้เสียสละเวลา ให้ความรู้ ช่วยแก้ไขปัญหา แชร์ข่าวน่าสนใจ ให้กับเพื่อนร่วมวงการ[/COLOR][/COLOR]
[COLOR=#333333]
เราจะ[/COLOR][COLOR=#333333]ทำการโหวตกันระหว่าง 16-30 พฤศจิกายน และประกาศผลต้นเดือนธันวาคม
[/COLOR]
เรียนเชิญสมาชิกทุกท่านช่วยกันลงคะแนนนะครับ ท่านที่ได้รับสิ่งดีๆ จากพวกเขาไป การกด + หรือการกดลงคะแนนนี้ เป็นเพียงสิ่งเล็กน้อยนิดเดียวที่ท่านจะทำได้ เพื่อแทนคำขอบคุณครับ

[COLOR=#333333][COLOR=#333333]EMS[/COLOR][/COLOR]
[COLOR=#333333][COLOR=#333333]KKE[/COLOR][/COLOR]
[COLOR=#333333][COLOR=#333333]THAITUMWEB
ICEZ[/COLOR][/COLOR]

โหวตแล้วฮาฟฟฟ

ขอโหวตด้วยคนครับ

ดันหน่อยครับ

เข้ามาโหวตด้วยคนครับ

สมาชิกคร้าบ กดหน่อยนะคร้าบบบบบ :d5f02ecd:

ไม่ค่อยได้เข้าเลยนะเนี่ย

ช่วยเรียกเรตติ้งให้นะคะ

มาทักทายด้วยหุ่นหมูๆ ที่ไม่ลดสักที :026:

กรีสสสสส ^^

โหวดเรียบร้อยครับ

โหวตแล้วครับผม

เค้ามาช่วยเรียกเรตติ้งไง ว่าแต่พี่เอาพระไหม 5555555555555

สูสีจนเดาไม่ถูกเลย ว่า icez จะได้ตำแหน่งปีนี้ :07baa27a:

สูสีฝุดๆ รีบมาโหวดเร้ววววววว

โหวตไปแล้วครับ ไม่น่าเชื่อจะมีคนเสนอชื่อผมด้วย 555

ใครเสนอใครแล้วยังไม่เข้ามาโหวด เดี๋ยวจะส่งพี่แคทไปจิกถึงบ้านเลย :beautifu2:

[SIZE=3]
เค้าจะไปกลิ้งทับให้แบนไปเลย แปร๋นนนนนนนนนนนนนน

พี่วัฒน์ เค้าไม่ใช่่ชบาแก้วนะ [/SIZE]

แวะ มาโหวต แล้วนะครับ :slight_smile:

อูย เสี่ยโป้งมาแรง เกือบจะแซงละ แอบเชียร์เสี่ยโป้งครับ ให้คนใหม่ได้ตำแหน่งบ้าง ผมว่า icez ได้บ่อยจนเบื่อละ :th_059_:

มิบังอาจครับ ผมโหวตให้คุณ Icez ไปล่ะครับ

แต่ก็ขอบคุณทุกคนที่โหวตให้ผมนะครับ

ว่าแต่ใครเสนอชื่อมาล่ะนี่