โหวต THT Person of the Year 2014

อุ๊ย สงสัยป๋าเอกจะ “เกรงใจ” พี่แคท

:074:

ขำซ่ะเกือบตกเก้าอี้

เรียกป๊าไม่ได้แล้วนะพี่ ต้องเรียกพี่เอก เพราะตอนนี้ผอมเพรียวไปแล้ว

หูย รู้ทุกความเคลื่อนไหว ต้องมีเบื้องหลัง :07baa27a:

น้องเสนอเองค๊าบ ทุกวันนี้นอนหลับสบาย ก็เพราะบทความของลูกพี่ครับ

อะไรคุณแมน ไม่รู้เหรอ ตอนนี้พี่เอก เค้าเป็นเกย์ไปแล้วนะ ตกข่าวแล้ว อิอิ

เหยยยยยย

โหวตให้คุณ [I]ICEZ ครับผม ถามอะไรตอยได้ ??? เคลียร์ทุกคำถามจริงๆ [/I]

เก๊าล้อเล่นอ่า 55555555555555

ดันๆๆๆๆ

[QUOTE=cat;703895]ดันๆๆๆๆ[/QUOT]

ดันไปไหนละ รอ admin มาปิดโหวต 555
สงสัยไปเที่ยวอีกแหละ

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมโหวดคร้าบบบบ

ประกาศผล