ร่วมเสนอชื่อ THT Person of the Year 2012

ถึงเวลาที่เราสมควรจะเสนอชื่อและโหวต [B]THT Person of the Year 2012[/B] เพื่อแทนคำขอบคุณให้กับสมาชิกที่น้ำใจงาม คอยตอบคำถาม ช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกอยู่อย่างสม่ำเสมอกันแล้วละครับ

กติกาของปี 2012 ก็จะคล้ายกับของปีก่อน

เริ่มจากการที่สมาชิกมาร่วมเสนอชื่อ ผู้สมควรได้รับการโหวต เป็น THT Person of the Year 2012 ในกระทู้นี้ ปิดรับ 15 พฤศจิกายน
นอกจากเสนอชื่อแล้ว ขอเรียนเชิญ sponsor ร่วมสนับสนุนรางวัลกันด้วยนะครับ

หลังจากเสนอชื่อกันแล้ว เราก็จะเปิดกระทู้ใหม่ เพื่อให้สมาชิกได้ร่วมโหวตกันเป็นเวลา 2 สัปดาห์ ก็จะประกาศผลได้ประมาณ 1 ธันวาคม

รางวัลประเดิมจาก THT จะมีดังนี้ครับ

[LIST=1]
[]Display Status ชื่อของท่านใน www.thaihosttalk.com เป็น “VIP THT”
[
]Advertising Banner บนเว็บ www.thaihosttalk.com 3 เดือน สำหรับ “THT-Person of the year” Sponsor by THT (ใช้สิทธิให้จบภายในเดือนมีนาคมปีหน้า)
[/LIST]

Sponsor ท่านอื่นร่วมสนุกกันได้เช่นกันนะครับ

เชิญครับ ฟลอร์เป็นของสมาชิกทุกคนแล้ว

แก้ไข: นำกติกาของปีก่อนมาระบุอีกครั้งครับ

[B]เงื่อนไขการเสนอชื่อ[/B]

1. สมาชิก THT แต่ละท่านสามารถเสนอชื่อ ผู้เข้าชิง “THT-Person of the year 2011” ได้ท่านละไม่เกิน 5 ชื่อ
  2. ผู้เสนอชื่อ “THT-Person of the year 2011” ได้ ต้องมีสถานภาพมากกว่า “Newbie”
  3. งดเสนอชื่อ คุณ pizzaman (เนื่องจากเป็น Admin)
  4. งดเสนอชื่อ คุณ icez (เนื่องจากได้รับตำแหน่งนี้ ในปีที่แล้ว / 2011)
  5. ห้ามถอนตัว

คุณ icez รอดตัวไปปีนึง :th_059_:
(ปีหน้าค่อยเสนอใหม่)

>> กระทู้โหวต (Poll period 1-7 ธันวาคม) <<

:d5f02ecd: เสนอ คุณ kke และ icez
ครับ ตอบคำถามหลายๆ กระทู้บ่อยมากครับ[COLOR=#3E3E3E][/COLOR]

เสนอ icez, iCafe, 360, rtsp ครับ

ICOM,kke,360, ครับ

เสนอ kke,icez,iCafe,360* :th_113_:

เสนอ [COLOR=#333333]kke,icez,iCafe,360* เช่นกันครับ [/COLOR]:baa60776:

[COLOR=#333333]เสนอ iCafe, 360, rtsp ครับ[/COLOR]

icez, KKE, ICOM, iCafe, 360, rtsp ฮะ

ขอเสนอตามนี้เลยครับ > icez, kke, ICOM, 360*

โหวต K.icze ไปละกันครับ. หรือโหวตพี่ ICOM ก็ได้เพราะทำงานตรวจตราเว็บทั้งปี

icez -> kke -> rtsp -> icom -> 360

เปิดโพลดีกว่าครับพี่ๆ เสนอกันคนละหลายชื่อจัง

เสนอ พี่หนึ่ง samartnet ครับ :slight_smile:

ขอเสนอ ton@packetlove, 360*,

ดันครับ

เสนอ

toey

kke

icez

(เขามีบุญคุณกับผมมาก)

icez กับ 360

เอ็งจะเสนอทำไม่ฟร่ะ :87a4e689:

360*
icez

ครับ

ปีนี้หลากหลายดีครับ :d5f02ecd: