ร่วมเสนอชื่อ THT Person of the Year 2012

ขอสละสิทธิ์ล่วงหน้าเลยได้มั้ยครับ T_T

ขอเสนอ คุณ โป้ง ems ครับ

คนเสนอตั้งเยอะ จะสละสิทธิ์ได้ยังงายยย :punch:

ท่านที่อยู่ในใจมีผู้เสมอหมดแล้วครับ รอร่วมโหวต : )

วันนี้ปิดรับรายชื่อแล้วนะครับ แวะมาแจ้งครับ คืนนี้จะสร้างกระทู้โหวด :beautifu2:

แก้ไข: นำกติกาของปีก่อนมาระบุอีกครั้งครับ

[B]เงื่อนไขการเสนอชื่อ[/B]

1. สมาชิก THT แต่ละท่านสามารถเสนอชื่อ ผู้เข้าชิง “THT-Person of the year 2011” ได้ท่านละไม่เกิน 5 ชื่อ
  2. ผู้เสนอชื่อ “THT-Person of the year 2011” ได้ ต้องมีสถานภาพมากกว่า “Newbie”
  3. งดเสนอชื่อ คุณ pizzaman (เนื่องจากเป็น Admin)
  4. งดเสนอชื่อ คุณ icez (เนื่องจากได้รับตำแหน่งนี้ ในปีที่แล้ว / 2011)
  5. ห้ามถอนตัว

คุณ icez รอดตัวไปปีนึง :th_059_:
(ปีหน้าค่อยเสนอใหม่)

รายชื่อ THT Person of the Year ในแต่ละปี

>,< ฟู่วววว์

อิอิ ถ้วยรางวัลเต็มตู้แล้ว

รายชื่อจนถึงปัจจุบันนะครับ

kke
icafe
360
rtsp
icom
smartnet
ton@packetlove.com
toey
ems

ปิดแค่นี้ก่อนนะครับ พรุ่งนี้เปิดโหวต :d5f02ecd: