สรุปผล THT-Person of the year 2007

สรุปผล THT-Person of the year 2007
มีผู้เข้าร่วม VOTE ทั้งหมด 77 ท่าน
อันดับ 1 คุณ pook คะแนนที่ได้ 25
อันดับ 2 คุณ devone คะแนนที่ได้ 14

ของรางวัลที่ได้รับคือ ของรางวัลตอบแทนน้ำใจ

1. Advertisement ฺBanner บนเว็บ www.thaihosttalk.com 2 เดือน สำหรับ “THT-Person of the year 2007” (Sponsor by pizzaman)
  2. Pinkkeyhost webhosting CMS-200 จำนวน 1 account 1ปี (ไม่รวมโดเมนเนม) สำหรับ “THT-Person of the year 2007” (Sponsor by kke)
  3. Pinkkeyhost webhosting CMS-100 จำนวน 1 account 1ปี (ไม่รวมโดเมนเนม) สำหรับ “รอง THT-Person of the year 2007” (Sponsor by kke)
  4. Display Status ชื่อของท่านใน www.thaihosttalk.com เป็น “VIP THT 200x”

อ้างตามผล VOTE http://www.thaihosttalk.com/th1/index.php?topic=8632.0

ยินดีด้วยค่ะ ทั้งสองคนเลย

ยินดีด้วยครับ :slight_smile:

ยินดีด้วยครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

เดี๋ยวจะส่ง a/c โฆษณาให้ตามหลังนะครับ

ยินดีด้วยครับทั้งสองท่าน

ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยกับพี่ ปุ๊ก นะครับ ^ ^

ขอขอบคุณทุกๆ คะแนนเสียงที่มอบให้ และความไว้ใจจากเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน
ปีนี้เราก็ได้มีกิจกรรมดีๆ กันหลายครั้ง ทั้งเรื่อง พรบ. เรื่องทั่วไป มีตติ้ง จิบกาแฟ
และได้ความรุ้การใช้งาน Google AdWords

ที่ผมดีใจมากกับ course AdWords ไม่ใช่เรื่องเงินคูปองที่ได้มาเยอะมากๆ (17000บาท)
แต่ผมดีใจกับการที่ช่วยให้เพื่อนๆ สามารถลดต้นทุน ภาระค่าใช้จ่ายลงได้ อันนี้เป้นสิ่งที่ยั่งยืนกว่า

ขอบคุณพี่ใหญ่ที่มีแหล่งให้สิงสถิต และสถานที่อบรม ตลอดจนถึงความช่วยเหลอืต่างๆ
และต้องขอขอบคุณสังคมดีๆ แบบนี้ด้วยครับ

ขอแสดงความนับถือ
ศิริพร สุวรรณพิทักษ์ (ปุ๊ก)

ขอกราบขอบพระคุณในความไว้ใจมาที่นี้ด้วยครับ…

ความไว้วางใจในลึกๆเงียบๆเหล่านี้จากเพื่อนๆ เป็นสิ่งเดียวที่หล่อเลี้ยงและให้กำลังใจใน tht แห่งนี้…

สำหรับรางวัลจากคุณ kke ขอขอบคุณครับ… ขอให้คุณ kke เก็บไว้นำไปใช้ประโยชน์ตามแต่อัธยาศัยครับ

และขอแสดงความยินดีกับคุณปุ๊กด้วยครับ คุณเล่นทิ้งคะแนนห่างเพื่อนๆไปหลายเท่าตัวตั้งแต่วันแรก… จนคะแนนส่วนใหญ่คุณเก็บไปหมด

ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านมาอีกครั้งครับ
เดฟวัน.

ฝากไว้พิจารณาครับ

มอบให้กับ เวบไชด์เพื่อสังคมซักแห่ง หรือว่า นำมาจำหน่ายแล้ว นำเงินไปทำบุญ ก็จะดีครับ

ผมเสนอฝากขายใน tht ลดไปเลย 50% และนำรายได้ทำบุญที่วัด วัดใดก็ได้…หาก kke ไม่ขัดข้อง…ฝากดำเนินการแทนไปได้เลยครับ.

ยินดีกับ ทั้งสองที่ได้รางวัลด้วยครับ

lol lol lol

ยินดีกับพี่ทั้งสองด้วยครับ :slight_smile:

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยครับน้าปุ๊ก

ขอแสดงความยินดีกับคุณปุ๊กและพี่หนึ่ง ด้วยครับ

พอดีเวบ Thaibadminton ผมจะจัดงานปีใหม่ในเดือนมคนี้ และรายได้ก็จะนำไปทำบุญมูลนิธิเด็กบ้านราชวิถีครับ ผมขอบริจากที่เดียวกันเลยละกันครับ แต่แยกคนละชื่อ

ส่วนของรางวัล เคาะซื้อได้ที่กระทู้นี้เลยครับ
http://www.thaihosttalk.com/th1/index.php?topic=8767.0

ขอบคุณครับ

ด้วยความยินดีอย่างมากครับ :slight_smile:

ยินดีด้วยครับ lol