สรุปผล THT-Person of the year 2007

พี่ปุ๊กเหมาะสมมากๆครับ

สิงบอร์ดทั้งวัน โม้ทั้งวัน

ยังได้แค่ที่ 2 เองหรือเนี้ย

ปล. สงสัยนาย devone ต้องสิงบอร์ดและขี้โม้ให้มากขึ้นแล้วสิ ปีหน้าไม่แน่อาจจะได้ที่ 1

:wavey:ยินดีด้วยครับ

ขอแสดงความยินดีกับน้าปุ๊กด้วยนะครับ

lol

เหมาะสม เป็นที่สุดครับ
ขอแสดงความยินดี กับ น้องปุ๊ก และ พี่หนึ่ง

:wavey: มาช้าไปหน่อย ยินดีด้วยน่ะครับทั้ง 2 คนเลย ทั้งพี่หนึ่ง และ น้องปุ๊ก ยังไงพวกเราก็ทำธุรกิจประเภทเดียวกัน ก็ฝากทั้ง 2 ท่าน เป็น Leader ช่วยๆ กันสร้าง Hosting Business ให้ยั่งยืนต่อไปแล้วกันนะครับ ช่วยๆ พยุงกันไป เป็นผู้นำในวงการต่อไปน่ะจ๊ะ

pook มอบรางวัลโฆษณาให้แล้วนะครับ เช็ค PM ครับ
ยินดีด้วยอีกที และปรับตำแหน่งให้ VIP THT ด้วยแล้วครับ

lol

ดีใจกับทั้งสองคนด้วยค่า ( @^__^@ )