THT-Person of the Year 2006

เงียบ

รวบรวมมาให้ดู

รายชื่อผู้ที่ถูกเสนอชื่อ
poomjit

1. ระยะเวลาการเสนอชื่อ

< คำตอบจะเป็นตัวสีแดงเข้มค่ะ >

ไวจัง

เหมือนของพี่หมวยทุกข้อครับ

เหมือนคุณ poomjit ครับ เว้น

1. ให้ moderator ถูกเสนอชื่อได้หรือไม่

แล้วโหวตมะไหร่ฮับ เดี๋ยวจะแวะมาแอบโหวตมั่ง :slight_smile:

อ่านที่ผมโพสไว้ หน้านี้แหละ ขึ้นไป 5-6 กรอบครับ

ขออนุญาตคุณ sailomsaengdaed (Mod.) ผมจะขอลบที่ท่านมา edit ต่อท้ายกระทู้ผมออกน่ะครับ จะเอาอันที่ผมรวบรวมใหม่ ไปแทนครับ

ไม่เป็นไรครับผม

แล้วตกลงไม่มีใครเสนอตัวมาเลยเหรอครับ

ฮิ ฮิ ยังเงียบๆ ครับ
คงต้องรออีกซักพักครับ
กำลังคิดหาวิธีว่าจะทำยังไง ถึงจะส่ง ข้อความไปเรียนเชิญ หลายๆท่านได้ครับ

ขุดกระทู้นี้ขึ้นมา

อ่ะ ออกความเห็นหน่อย

[quote author=ICOM link=topic=4321.msg34341#msg34341 date=1159712735]

1. ระยะเวลาการเสนอชื่อ 1 - 31 ต.ค.
  2. ระยะเวลาโหวต 1-30 พ.ย.
  3. ให้ moderator ถูกเสนอชื่อได้หรือไม่ ได้
  4. ผู้ที่ถูกเสนอชื่อแล้ว มาขอถอนตัว จะยอมให้ถอนตัวไหม

สรุปผล

[quote author=ICOM link=topic=4321.msg34341#msg34341 date=1159712735]

1. ระยะเวลาการเสนอชื่อ 1 - 31 ต.ค.
  2. ระยะเวลาโหวต 1-30 พ.ย.
  3. ให้ moderator ถูกเสนอชื่อได้หรือไม่ ได้ / ไม่ได้ เสนอมาเท่ากัน
  4. ผู้ที่ถูกเสนอชื่อแล้ว มาขอถอนตัว จะยอมให้ถอนตัวไหม ได้

ปัญหาอยู่ที่ ข้อสามครับ
3. ให้ moderator ถูกเสนอชื่อได้หรือไม่ ได้ / ไม่ได้ เสนอมาเท่ากัน

คงต้องรบกวนคุณ pizzaman มาเป็นประธานตัดสินให้หน่อยแล้วล่ะครับ
เพราะถ้า ผลออกมาว่า ไม่ได้ ผู้ที่มีรายชื่อในขณะนี้ คุณ pook ก็จะหลุดไปอีกคน ทำให้ตัวเหลือแค่เพียง สามคนครับ

เหลือเวลาอีก 13 วัน

ผมเสนอว่า MOD เสียสละมาทำงานเพื่อพวกเราแล้ว จะไปตัดสิทธิออกคงไม่ดี เดี๋ยววันหลังเสียสละ แล้วยังเสียสิทธิอีก จะไปกันใหญ่น่ะครับ :slight_smile:

จึงเห็นว่า MOD น่าจะได้รับเสนอชื่อได้ด้วยครับ

เอ่ๆ ขวัญใจ ชาว THT มีอยู่ในใจกันยั้งเอ่ ?? รอตามผลรายละเอียดอยู่ครับผม