THT-Person of the Year 2006

ปีนี้ น่าจะเริ่มโครงการได้แล้วน่ะครับ

รายชื่อผู้ที่ถูกเสนอชื่อ
poomjit

นี่จะจบปีแล้วหรอเนี่ย

เร็วจริงๆ
รู้สึกเหมือนพี่แมนเพิ่งได้เป็น THT POTY 2005 เมื่อไม่นานมานี้เอง -.-’’

ว้า จะแก่อีกแล้วซิ

อืมเนอะ จะครบปีแล้วครับ หุหุ
ใครครบ ปี ธันวา มีฉลอง รวมกับขึ้นปีใหม่ แน่ๆ -*-

เมื่อปีที่แล้ว คุณ poomjit

งั้นมาชงต่อ เราจะมีกำหนดเงื่อนไขอะไรบ้างไหมคะ ใครจะมีสิทธิโหวตอย่างไร ใช้วิธีไหน ฯลฯ

สมาชิกทุกคนมีสิทธิ์ในการโหวตครับ
lol

ปี 2006 นี้ ผมขอเสนอรายชื่อ คุณ iCeZ

อาจต้องเขียนกำหนดการไว้ก่อนดีไหมครับ

เริ่มเมื่อไหร่
โหวดได้ถึงเมื่อไหร
กติกาการลงคะแนน
ฯลฯ

เสนอว่า

[quote author=ICOM link=topic=4321.msg34375#msg34375 date=1159764028]

กินได้นะ ความน่าเชื่อถือ กินได้ ยืนยัน เพราะมันจะย้อนสิ่งดีๆ กลับเข้าหาตัวเราครับ
ในทางกลับกันก็เช่นกัน

[quote author=ICOM link=topic=4321.msg34375#msg34375 date=1159764028]

เงื่อนไขผมว่าแค่นี้ก็พอแล้วมั้งครับ

“ความเหมาะสมกับตำแหน่ง”

บางคนโพสต์ไม่เยอะมาก แต่เป็นโพสต์ที่มีประโยชน์อะไรเงี้ย
ไม่ควรไปกีดกันด้วยจำนวนโพสต์กับวันที่สมัครซักเท่าไหร่

แอบติดตามครับ

ขอเสนอชื่้้อน้อง Icez อีก 1 เสียงครับ

ผมว่าดูจากจิตพิสัยก็ดีเหมือนกันนะครับ …

ขอบคุณครับ แต่ไม่ต้อง vote ผมเยอะก็ได้ครับ
เขิน

ขอเสนอ
คุณ devone กับ คุณ kke

ส่วนตัว ได้อ่านคำแนะนำต่างๆของ 2 คนนี้…สุดยอด!

จิตพิสัย คงช่วยได้เยอะมั้งครับ น่าจะเอามาคิดด้วย นะ