กำหนดการณ์ tht meeting on the way! @ pattaya!

ถ้าเรื่องเครียดๆ แวะซื้อยาร้านคุณหนูเลยครับ

ผมขอโหวต เป็นวันที่ 26-27 มิ.ย. ครับ เพราะ เสาร์-อาทิตย์ นี้ เร็วเกินไป บางคนอาจจะเตรียมตัวไม่ทัน

สำหรับ กำหนดการ เห็นด้วยตาม คุณปุ๊ก ครับ ไปเจอกันที่จุดนัดพบ มอเตอร์เวย์ สะดวกดี

ผมจะมีเพื่่อนติดตามไปด้วย 1 คน ขอจองห้อง แยกต่างหาก 1 ห้องนะครับ คุณหนู :slight_smile:

26-27 มิ.ย. อีกเสียงครับ
เสาร์อาทิตย์นี้ยังตั้งตัวไม่ทัน

ฮันนีมูนแน่นอน

อาจจะเป็นเพื่อนผู้ชายก็ได้ lol

ด้วยคน เสาร์นี้นัดส่งงานลูกค้าแล้วด้วย

ที่สำคัญไป 2 วันจัดคิวไม่ลงตัวเลยแฮะ วันเสาร์ยังทำงาน เลิกเที่ยง ถ้าเลิกงานขับรถไปพัทยา (ไปทางไหนหว่า) น่าจะถึงค่ำ

ผมขายยาด้วยครับ 555 แต่หนักถึงเข้าโรงหมอก็มีพี่หมอกิจ dochost อยู่

26-27 ด้วยคน :slight_smile:

ไปอยู่แว้วๆๆ

สรุปว่าที่ไหนอย่างไรครับ แล้ววันไหน

แล้วบ้านอยู่เลยพัทยา จะไปรอพบที่ไหนอะ

26-27 ด้วยคนครับ อาทิตย์นี้ไปกาญจนบุรี นอนแพ ไปกันเยอะๆ ครับ น่าสนุกดี

[quote author=รับดูระบบ server link=topic=28114.msg263831#msg263831 date=1276175522]
26-27 ด้วยคนครับ อาทิตย์นี้ไปกาญจนบุรี นอนแพ ไปกันเยอะๆ ครับ น่าสนุกดี

เดี๋ยวผมร่างกำหนดการณ์ให้เลยนะครับ เตรียมตัวให้พร้อมกันไว้ กำหนด 26-27 /6/2553 นี้นะครับพี่น้อง
เราจะขอคืนพื้นที่จากพี่หมอ และคุณหนู เพราะ ศูนย์อำนวยความสะดวกคนทำโฮส! (ศอฮ) จะเข้าตีเมืองพัทยา
ให้เงินทองสะพัดไปในทิศทางที่มันควรจะเป็น ตั้งแต่แม่ค้าปากซอย ของฝากข้างทาง เจ้าสัว และเสี่ยรายใหญ่ (เหล้า)
ตลอดจนไปถึง วัว แถวนั้นน่าจะได้มีหญ้ากินกัน 555+

ปุ๊ก

มีเอกสารแนบcc ถึงคนทางบ้านป่ะครับ

26-27 ก็น่าสน

เรื่องวัน… ผมคิดว่าวันไหนก็ได้ แต่ไม่ควรจะเป็น week end ของสิ้นเดือน กับ week แรกของเดือนครับ เพราะงานช่วงปลายเดือนกับต้นเดือน…ค่อนข้างจะยุ่งๆหลายอย่างครับ
ทำธุรกิจส่วนตัว ยุ่งต้นกับปลายเดือนจริงๆ

คิดว่าทำเพื่อส่วนรวม ละกันครับ พี่

ฉุกเฉินกันขนาดนั้นเลยรึ… planing ล่วงหน้าสมมุติว่า กลางเดือนหน้า จะไม่ทันอะไรกันเลยรึ

นี้เขาเตรียมงาน 1 เดือนกันเลยนะครับพี่ แหม งานไม่ใหญ่ คนหลัก 10 ไม่ใช่หลัก 100 จะเตรียมงานสองเดือนเลย เชียวอิอิ

เดี๋ยวๆ ไปที่ไหน ตจว. หรือเปล่า หาก ตจว. ก็เว้นปลายเดือนกับต้นเดือนก็จะดีครับ คนมีทั้งงานและครอบครัว สิ้นเดือนก็เป็นที่รู้ๆกัน
หากเป็นใน กทม. วันไหนก็ได้ ยิ่งวันเงินเดือนออกยิ่งดี เพราะคนใช้จ่ายเยอะดี ไปกินก็ไม่กี่ชั่วโมงก็กลับมาดูแลทางบ้านได้แล้ว

หากเป็น ตจว. อยากให้ทบทวนเรื่องวันนิดหนึ่งแค่นั้นครับ ไม่มีอะไร

สรุป 26-27 มิ.ย. นี้เลยนะครับ ผมจะได้ ลง Planner ไว้

แต่ถ้าเลื่อนไปเป็น 3-4 ก.ค. ผมก็ต้องขอ Bye ครับ เพราะติดงานทำบุญครบ 1 ปี ให้พ่อ

ปล. พี่ธี เก่งมากครับ รู้ด้วยว่า เพื่อนที่ผมจะพาไปด้วยเป็น คู่เกย์ เอ๊ยไม่ใช่ เป็น ผู้ชาย … ฮา. :slight_smile:

[quote author=Siamwebhost.Com link=topic=28114.msg263886#msg263886 date=1276189655]
สรุป 26-27 มิ.ย. นี้เลยนะครับ ผมจะได้ ลง Planner ไว้

แต่ถ้าเลื่อนไปเป็น 3-4 ก.ค. ผมก็ต้องขอ Bye ครับ เพราะติดงานทำบุญครบ 1 ปี ให้พ่อ

ปล. พี่ธี เก่งมากครับ รู้ด้วยว่า เพื่อนที่ผมจะพาไปด้วยเป็น คู่เกย์ เอ๊ยไม่ใช่ เป็น ผู้ชาย … ฮา. :slight_smile:
[/quote]เครียรกับพี่วิยังครับ