กำหนดการณ์ tht meeting on the way! @ pattaya!

เสาร์ก้อได้นะครับ ถ้าแจ้งไว้ก่อน หลีกได้อยู่ ตอนเที่ยงเป็นต้นไป
ลองถามคุณหนู ว่าจะจัดที่ไหนดีก่อน

อยากได้แนวๆชายหาดส่วนตัว… ปิ้งบาร์บีคิว กินเบียร์ เล่นวอลเลย์ชายหาด นอนกินเบียร์ชายหาด…
สบายๆกับวัน metting ใครใคร่กินๆ ใครใคร์เม้าท์ก็เม้าท์ ใครใคร่เมาก็เมา ใครอยากจะนั่งจับเข่าคุยวิชาการก็ไปนั่งจับกลุ่มคุยกัน

เบื่อบรรยากาศ…ในร้านอาหารครับ หากินเองได้…แบบนั้น lol

ขอติดสอบห้อยตามไปด้วย 2คนครับ ^^"

ไปที่ไหนก็ได้ครับ ไปไหนไปกัน ชอบอยู่แล้วงานแบบนี้

ประชุมซีเรียสก่อนดีไหม มีเรื่องซีเรียสหลายเรื่องต้อง update เฮฮาไว้ทีหลัง?

ประชุม online จะดีไหมครับ

ผมว่าเรื่องซีเรียส เรื่องเป็นทางการ ทางสมาคมก็น่าจะมีโพสประกาศไว้ในหมวดคลับ… เรื่องพบปะกัน ผมมองว่าเป็นเรื่องพบปะสังสรรค์
หากจะทำเป็นแบบประชุมเป็นทางการ ผมว่าประกาศกำหนดออกมาเลยก็ได้ครับ

ไปเมาด้วยคนครับ

เห็นด้วยครับ เรื่องวิชาการ เรื่องเครียด ก็คุยกันอีกวาระนึงครับ เดี๋ยวจะเครียดไปกันใหญ่

[quote author=jeedz link=topic=28114.msg263512#msg263512 date=1276030709]
ขอเสนอ อ

ไป ตจว ทั้งที ต้องค้างครับ
ไปวันเสาร์ ถกเรื่องเครียดๆกันช่วงบ่าย ตกเย็นเฮฮาปาร์ตี้ แล้วกลับกันวันอาทิตย์ครับ

แนะนำที่ร้าน มุมอร่อย ไกล้ๆ สมิติเวช ศรีราชาครับ

อาหารอร่อย บรรยากาศดี ราคาไม่แพง

http://travel.mthai.com/view/40716.travel

+1 เอาด้วยครับ ผมไปบ่อย อิอิ

เท่าที่เคยคุยกันไว้ก่อนหน้านี้ คิดว่าน่าจะจัดกันที่พัทยา นะครับ นอนค้างกันสักคืน เรื่องที่พัก และ อาหาร ไม่ต้องห่วง เพราะ คุณหนู @Siamwebsolution จะอำนวยความสะดวกให้ในราคาพิเศษ เรื่องการเดินทางก็ไม่ลำบาก วิ่งมอเตอร์เวย์แป๊บเดียวก็ถึง ใครมีรถ ก็เอารถไป ใครไม่มีรถ ก็ติดสอยห้อยตามคนที่มีรถ โดยอาจจะนัดรวมพลกันที่ หน้าตึก กสท. แล้วขึ้นทางด่วนไป

ป่ะ นัดไรไม่รู้ หาคนเมาด้วยเป็นใช้ได้

มาถูกที่เลยครับ ในนี้มีแต่คนชอบ เมา ฮา. :slight_smile:

จะคุยวิชากงวิชาการอะไรกัน ไงก็ขอเมาก่อนนะครับ เมาได้ที่แล้ว… ใครอยากจะพูดอะไรก็พูดไปเถอะ ผม zzZZZ อย่างเดียว :dgrin:

ประชุมทางการกำหนดหัวข้อและเวลาเลยครับ น่าจะซักไม่เกิน 2 ชั่วโมง
เวลาเหลือหลังจากนั้นก็ตามอัธยาศัย จับกลุ่มนั่งดื่มกินกันชิลๆ
สถานที่พร้อมครับ กำหนดวันเวลากันได้เลย
แต่จะมีอยู่เสาร์อาทิตย์นึงผมต้องไปลาว
ถ้าได้อาทิตย์นี้12-13

ดูเสียงส่วนมากแล้วคงได้ไปพัทยา

พี่หมอสามารถจัดคิว แต่ต้องรอดูวันอีกทีครับ (ขอบคุณครับ)

Theme มาแนวนี้ล่ะครับถูกต้องแล้ว แต่อยากให้เรียงกันไปน่ะครับ
เราไปกันเป็นกลุ่ม ก็อยากให้มีกิจกรรมในกลุ่มกันด้วยครับ ส่วนเรื่องเมา
และปิ้งย่างไม่ต้องห่วงครับ มีแน่แท้

ด้วยความยินดีเลยครับ หน้าใหม่หน้าเก่า เราไปแจมกันได้หมดครับ

รายนี้… ระวังเอวเคล็ดนะเนี้ย ฮ่ะๆๆๆ ป่ะๆ ไปๆ ด้วยกัน

ถ้าพี่หมวยบอกว่าซีเรียส … แสดงว่ามัน (โครต) ซีเรียสแน่เลย 555+
อยากให้มีครับ พวกเราจะได้เตรียมความพร้อมรับมือเท่าทันสถาณะการณ์
เดี๋ยวจะเจอคำถามเด็ดๆ จากกระบวนการที่ผมเจอมา … “แล้วทำธุรกิจนี้ มีกฏหมายอะไรคุ้มครองมั๊ย”

ตูอยากเอาหัวทิ่มโคลนตาย ไม่รุ้จะตอบไง -*-

Online ไว้แบบวาระเร่งด่วนก็ได้ครับพี่ อันนี้ไป Theme ชิวล์ แต่อยากให้มีความรู้แทรกด้วยครับ

เอาน่าพี่ อัพเดตข่าวกันเฉยๆ เนาะ … จากข้างบนพี่หนึ่งก็บอกไว้เอง
ใครใคร่ค้าก็ค้า ใครใคร่กินก็กิน …

[quote author=รับดูระบบ server link=topic=28114.msg263646#msg263646 date=1276097651]
ไปเมาด้วยคนครับ