กำหนดการณ์ tht meeting on the way! @ pattaya!

ถ้างานนี้เจ๊วิไป มีหวัง พี่คอขาด o_O"

ปล. ชอบคำต่อท้าย Username นะครับ งานงอก ดีกว่า งานหด :slight_smile:

เสนอเพิ่มคับ ทำเป็นแรลลี่ แล้วไปเที่ยวสวนผมที่จันทบุรีกันครับ
ที่บ้านตากอากาศ รองรับได้ประมาณ 50 ท่าน แต่เกินนั้น
มีโรงแรมดีๆ ให้พักครับ ไม่ไกลจากพัทยามาก ชิวได้ ปิ้งย่างได้

[quote author=รับดูระบบ server link=topic=28114.msg263891#msg263891 date=1276190486]
เสนอเพิ่มคับ ทำเป็นแรลลี่ แล้วไปเที่ยวสวนผมที่จันทบุรีกันครับ
ที่บ้านตากอากาศ รองรับได้ประมาณ 50 ท่าน แต่เกินนั้น
มีโรงแรมดีๆ ให้พักครับ ไม่ไกลจากพัทยามาก ชิวได้ ปิ้งย่างได้

[quote author=smartnet.co.th (หนึ่งสุดหล่อ) link=topic=28114.msg263885#msg263885 date=1276189625]
เดี๋ยวๆ ไปที่ไหน ตจว. หรือเปล่า หาก ตจว. ก็เว้นปลายเดือนกับต้นเดือนก็จะดีครับ คนมีทั้งงานและครอบครัว สิ้นเดือนก็เป็นที่รู้ๆกัน
หากเป็นใน กทม. วันไหนก็ได้ ยิ่งวันเงินเดือนออกยิ่งดี เพราะคนใช้จ่ายเยอะดี ไปกินก็ไม่กี่ชั่วโมงก็กลับมาดูแลทางบ้านได้แล้ว

หากเป็น ตจว. อยากให้ทบทวนเรื่องวันนิดหนึ่งแค่นั้นครับ ไม่มีอะไร
[/quote]ไม่สะดวกก็ไม่ต้องไปก็ได้นะครับ ไม่ได้มีใครบังคับให้ไปซักหน่อย

อย่าให้งานล่มเพราะคนคนเดียวครับ

ผมร่วมแสดงความเห็น ที่มีความเห็นเท่านั้นครับ เห็นด้วยไม่เห็นด้วย คณะทำงานก็นำไปประกอบพิจารณาเท่านั้นครับ
แต่อย่ามาถือโอกาสต่อว่ากันว่า อย่าให้งานล่มเพราะคนๆเดียว กล่าวไม่ถูกต้องครับ

อะขอปาดหน่อย
ตกลง 26 - 27 ชัวร์ใช่ไหม จะได้หลีกนัดเด็ก (สอนเด็ก)

รอประกาศกำหนดการครับ

คุณปุ๊กได้เรื่องยังไงรบกวนส่งเข้าเมล์หรือโทรบอกผมก็ได้นะครับ
ช่วงอาทิตย์นี้จะรีบเคลียร์งานไปลาว แล้วกลับมาจะลุยงาน THT Meeting ให้เลย

ดูแล้ว 26-27 เหมาะที่สุดครับ
เจอกันนะครับทุกคน

ฝากดูเรื่องทำบุญด้วยครับ หลังจากหักค่าใช้จ่ายเสร็จแล้ว ถ้าเหลือ เอาไปทำบุญมั้ยครับ
แถวนี้จะมี
บ้านพักคนชราบางละมุง
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านบางละมุง
คนตาบอด คนพิการพระมหาไถ่

ได้ยินไวไว ว่าจะมีคนเตรียมไปทำบุญ (เลี้ยงโค) แถวนั้นด้วย

โค อะไรนะ ตี้ๆ

เที่ยวตามสบายครับถ้าแฟนตัวจริง จะเข้าสลาย

[quote author=Armuay งานงอก link=topic=28114.msg263959#msg263959 date=1276231534]

เที่ยวตามสบายครับถ้าแฟนตัวจริง จะเข้าสลาย

เรื่องวันเวลาและสถานที่ก็สรุปกันมาล่ะกันครับ จะได้ plan วันไว้ล่วงหน้าครับ ที่นำเสนอไป…ก็แค่นำเสนอ ไม่ต้องไปซีเรียสกัน ก็แค่ปรึกษาหารือกันครับ :slight_smile:

ขอให้สนุกกันนะครับ :slight_smile:

ขอโทษคร๊าบ มัวแต่ไปทำนั่นทำนี่ลืมกระทู้เลย ฮ่ะๆๆๆ
สรุปเป็น ๒๖-๒๗ นะครับ จัดการตารางวางแผนกันได้เลยครับ

ต้องขอโทษที่ล่าช้าด้วยครับ

ปุ๊ก

สรุปมีเข้าสลายโคโยจี้หลากสีป่ะครับ

ใช้กระทู้นี้อัพเดตเลยนะครับ

http://www.thaihosttalk.com/index.php?topic=28114.msg263495#msg263495

ปุ๊ก

ลงชื่อว่าผมขอไปด้วยนะ 555

[quote author=Siamwebsolution.com link=topic=28114.msg264082#msg264082 date=1276307382]
ลงชื่อว่าผมขอไปด้วยนะ 555

นู๋ป๊อป (คอนเฟริม70%)
นู๋วิว