ใครมีปัญหากับ ThaiMX.com หรือ ThaiMX.net มั่งครับ

[quote author=blue link=topic=5758.msg53646#msg53646 date=1174890673]
ที่โทรไปเข้าใจว่าเปนทาง รร ของผมแน่นอน วันนี้

[quote author=siambox.com link=topic=5758.msg53647#msg53647 date=1174890861]

จริงๆที่เปิดให้ไม่ได้คิดถึงไอ้เด็กคนนี้เหรอกครับ

สู้ ๆ คับพี่อัท ผมเชียร์พี่อยู่ อย่ายอมแพ้งับ

ด้วยความเสียสละที่พี่ทำออกมา คือสิ่งที่มีค่าสำหรับพวกเรา

พวกเราซึ้งในน้ำใจของพี่มากๆ คับ

[color=blue]ผมจดโดเมน welovekafra.com จะย้ายที่จด
ต้องทำยังไงบ้างครับ
อีกไม่กี่วันจะหมดอายุแล้วครับ

ขอบคุณครับ[/color]

Domain: welovekafra.com ไม่ได้จดกับทาง ผมครับ

Registrant :

แล้วผมจะดำเนินการยังไงดีครับ
จะรู้ได้ยังไงครับ ว่าจดกับresellerเจ้าไหนครับ

ลองติดต่อกับทาง onlinenic.com ดูครับ

หากติดต่อกับตัวแทนที่รับจดให้เราไม่ได้ในตอนนี้ หรือไม่ทราบว่าเจ้าไหนจดให้กับเรา หรืออีกทาง… ลองให้เจ้าไหนที่เป็น resellers domain กับ onlinenic.com ลองเปิด ticket helpdesk & support ติดตามสอบถามดูก็ได้ครับ

น่าจะมีช่องทางติดตามครับ เพราะผมก็เคยลืม re-new domain ให้ลูกค้าเหมือนกันครับ อาจจะต้องเสียเงินซื้อโดเมนคืนมาบ้าง แต่ก็ต้องยอมเสีย (ผมเคยซื้อคืน $100)

ดูแล้วยังติดตามได้ครับ ยังไม่นานเลย…