คุณไม้ Svthai สัญญานถูกตัดอีกแล้วครับ

อยู่หรือไปไม่เท่าไหร่

แต่ที่ผมกลัวคือ อยู่ แต่เครื่องไม่ได้เป็นของเราแล้วมากกว่า

ผมถามใน M เขาบอกรอ 20 นาที ก็ีรอต่อไป หรือถ้ามันข้ามวัน คงหมดความน่าเชื่อถือแ้ล้ว ครับ

บอก 20นาที ตั้งแต่ 5 โมงครึ่งแล้วคับ

อยากไปใจจะขาดแต่ไปไม่ได้ครับ

เข้ามาและเอาใจช่วยทุกท่านนะครับ เข้าใจในความรู้สึกเลย

โทรไปแล้ว คุณไม้ โอนสายไปเบอร์อื่น เจ้าตัว หนีหาย เงียบ

ใครที่ทำ ro แลก msn กันได้นะครับ เผื่อจะได้ปรึกษากันครับ

บอกเลยสั้นๆว่า ยาว

คิดจะย้ายออก ก็เป็นไปไมได้ แน่นอน นอกจากจะยอมเสียเครื่องแล้วเอาข้อมูลออกมา

dacula,Calloc,Aerizz,badboy,Mr.BigZab,BrandServer.Net,nui123,siam1,DataCenterAsia,Hades,Borealis,For-MAN,powerbeer,DocHosting doctor host,SVThai.COM,Facebook

ตัวใหญ่ๆ นั่นใครละนั่น ชี้แจงหน่อยไหม ว่าเกิดอะไร ยังไง อย่า ตุ๊ด ครับ เสียดาย นามสกุลคัรบ ดังซะเปล่า

เอาใจช่วยทุกคนที่ซวย

แต่ไม่ต้องห่วง ถ้าอาหมวยมีเงิน (ของตัวเองไม่ใช่คนอื่นออกให้) เดี๋ยวเค้าก็มา take over ไปเอง เคยออกตัวอีกกระทู้นึงแล้ว อาหมวยจะรับช่วงต่อ ผมว่าเงินสดคงไม่มีพอที่จะรับภาระตรงนี้ไหวหรอก เด็กน้อย

ถึงยังไงแล้ว มีปัญหาฟ้องร้อง คุณฟ้อง svthai ได้ เตรียมหลักฐานทุกอย่างที่ เช่น การโอนเงิน อีเมล หรืออื่นๆ ที่สามารถแสดงว่ามีการซื้อขายจริงเกิดขึ้น คุณสามารถเรียกค่าเสียหายที่เกิดขึ้นได้ เพราะ คุณจ่ายรายเดือน ตัวอย่าง ISP ให้บริการลูกค้ารายหนึ่ง แล้วจู่ๆ ดับไปไม่กี่นาที เกิดเรื่องฟ้องร้องก็โดนปรับเป็นล้านมาแล้ว

และถ้าอยากเอาเครื่องออก ก็เตรียมเอกสารแสดงความเป็นเจ้าของ cslox จะเอาเครื่องออก เขาไม่มีสิทธิดึงเครื่องคุณไว้

แล้วเรื่องที่ไม้โอนสายไปให้ป๊อบ น่ะหรา ทำไมไปคิดเอาเอง … ป๊อบมันรู้ดีทุกอย่าง แต่บอกไม่รู้ โกหกเก่งพอกัน

ขอให้เจอทางออกที่ดีทุกคนครับ

ให้เวลาคุณไม้เค้าหน่อยครับ เค้ากำลังแก้ปัญหาให้อยู่แหล่ะ อย่าเพิ่งถล่มเค้ามากเลย ปัญหาย่อมมีทางแก้ รอคุณไม้มาแจ้งอย่างเป็นทางการดีกว่าครับ

ขอบคุณครับ

คุณไม้ มาเนียน หรือเปล่า 5555 รู้ดีจังเลย

กรณี นำเครื่อง ออก จาก csl นะครับ ไม่สามารถทำได้ครับเนื่องจากไม่ใช่ ผู้ทำสัญญากับทาง csl นะครับ คนที่จะเครียร์ได้ก็ svthai ครับ แต่คิดว่า คุณไม้คงหาทาง อยู่ครับ เค้าน่าจะเข้าใจข้อนี้ใจเย็นๆ ครับ

ที่บอกว่า หาทาง ผมว่า คงหา ทาง หนี เพระ โทรไปก็โอนสายไปที่อื่นแล้ว

คนที่พึ่งจ่ายเงินค่าเช่าวันนี้ หรือที่จ่ายล่วงหน้าคงจะเซ็งกันแน่เลย

พี่ไม้คับ ถ้ายังรับผิดชอบนะคับ เจรจาให้เขาเปิดแบคอัพสัก 15 นาที นะคับ

ดูจาก สถานการณืนะครับ

โทรติดต่อไมได้แล้วครับ ไร้การชี้แจง แถวบ้านเรียกว่า หนี

ซื้อเครื่องใหม่โลดดด