คุณไม้ Svthai สัญญานถูกตัดอีกแล้วครับ

วันนี้ถึงดิวชำระค่าบริการ CS แต่คาดว่าคุณไม้คงยังไม่ได้ไปชำระ เพราะเว็บของเราดับไปอีกแล้ว

ท่านใดที่ร่วมชะตากรรม พอจะบอกได้มั้ยว่าทางคุณไม้ให้ข้อมูลมาหรือไม่ ว่าจะสามารถไปชำระได้วันนี้หรือเปล่า

เลยกำหนด 17.00 น คาดว่า งานคงเข้าอีกแล้ว

อ่าว แล้วคนที่วางอยู่ จะทำยังไงกันล่ะครับเนี่ย

ว่าจะไม่สมัคร แล้ว รอบนี้ต้องสมัครละ

ชื่นใจ กับ การบริการ อัน สุดซึ้ง จริงๆ เงินก็จ่าย ตรง+เต็ม ตลอด

ชดเชยไม่มี ไมเคยว่า แต่เงินเอาไปแล้ว ทำไมไม่เครียให้เรียบร้อย ไหนพูด บอกไว้ว่า

ไม่ดับครับ มั่นใจได้ ครั้งนี้ ขออภัยนะครับ ที่ไม่สุภาพ >>>>>> ถุ้ย

เขาบอก 20 นาทีครับ ใน msn

อะเหลืออีก 10 นาที

ผมก็ดับ จะเข้าไปคุยใน chat ได้ยังไงอ่ะครับ

ผมเข้าไปแล้วไม่มีกล่องให้พิมพ์อ่ะครับ

เข้ามารับทราบ server ผมก็ดับเช่นกันครับ

• " เคยเหนใจคนอื่นเค้าบ้างรึปล่าวครับ

ทำแบบนี้คนอื่นเค้าเสียหายนะครับ เหนใจกันหน่อยครับคุณไม้

เรียบร้อยครับ พี่น้อง

คนที่ทำ RO อยู่ คนไหนเล่น msn บ้างครับ ถ้ามีทิ้งหรือ pm มาให้ทีครับ จะขอคำแนะนำอะไรหน่อยครับ

ใจเย็นๆ นะครับ กระผมก็รออยู่เหมือนกันครับ

เรียบร้อยคือ เคลียร์แล้ว หรือยังไงครับ ?

ตอนนี้ขอแค่ชดเชยให้คนที่อยากออกได้ออกเลยเปนไปได้มั้ย ?

เพราะเชื่อว่าหลายๆคนไม่มีใครอยากอยู่กับคุณแล้วละครับ

เห็นด้วยนะครับ

มันทำให้ผมขาดความน่าเชื่อถือไปด้วยนะครับ

Down ไป เรียบร้อย ตามเพื่อนๆๆ

คุณ Badboy หมายถึง อีก 20 นาที จะไปจ่าย หรือ 20 นาที จะดับอนาถทุกท่านครับ

จะเอายังไงกันดี อยู่ หรือ ไป