ขอแสดงความเสียใจเนื่องจากการจากไปของภรรยา คุณวีระพันธุ์ (sheroku)

ขอแสดงความเสียใจเนื่องจากการจากไปของภรรยา คุณวีระพันธุ์ (sheroku) ด้วยครับ

ซึ่งในตอนแรกผมจะร่วมทำบุญด้วยแต่พี่เค้าขอรับไว้เพียงน้ำใจเท่านั้น ขอให้วิญญาณภรรยาของคุณวีระพันธุ์ ไปสู่สุขติและมีความสุขนิรันด์ ครับ

ขออนุญาตินำข้อความของคุณวีระพันธุ์ มาแสดงด้านล่างนี้นะครับ

เนื่องจากเขาได้บริจาคดวงตาและร่างให้กับสภากาชาดไทย จึงมีเพียงพิธีกรรมเล็กๆครับ พรุ่งนี้เพียงรดน้ำศพ จากนั้นก็น้ำเส้นผมและเล็บมาทำการสวดอภิธรรมเท่านั้นครับ เขาชอบงานเล็กๆจึงไม่ขอรบกวนเพื่อนๆครับ ผมจึงขอรับไว้เพียงน้ำใจเท่านั้น ขอบพระคุณอย่างสูง

วีระพันธุ์ ตรีรัตน์พันธุ์

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ และขอให้พี่เขาหลับอย่างสงบครับ

RIP

มีน.

ขอแสดงความเสียใจ ด้วยเช่นกันครับ

ขอแสดงความเสียใจ และร่วมไว้อาลัยแก่ผู้จากไปด้วยครับ

ขอให้ไปสู่สุคติภพ

Rest In Peace

แม้ตายไป ก็ยังทำประโยชน์ให้ผู้อื่น

เสียใจกับญาติพี่น้อง และผู้ที่รู้จักทุกท่าน

RIP…

(-_-)

_/_

ขอขอบคุณทุกท่านด้วยใจจริงครับ ขอบคุณมากจริงๆ

แม้จิตจะจากไป ยังฝากร่างกายให้เป็นประโยชน์แก่ คนที่ยังอยู่

มหากุศลนี้ จักส่งผลให้เธอไปสู่สุขติ

RIP

ขอแสดงความเสียใจมา ณ โอกาสนี้ครับ

เมธี