[Powered by KKE] สอนการติดตั้ง FreeBSD+DA และการ config ระบบเพื่อความปลอดภัย

เต็มแล้่วครับ ยังไงรอรอบหน้าครัีบ

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้า THT ครับ งานยุ่งมาก
สำหรับวันเรียน confirm ตามเดิมครับ 8-9 กย
ท่านที่ยังไม่ได้โอนเงิน รีบโอนด่วนครับ

อ้าวลืมเรื่องการโอนเงินไปเสียสนิทเลย … คิดว่าเรียนฟรี นะครับเนี่ยะ อิๆ แซวเล่นขำๆ ครับ

:blink: เงอะ ลืม… เดี๋ยวจัดการให้จ้ะ

เอ … ทำไมช่วงนี้คุณ kke หายไปจากบอร์ด หลายวันเลยนะครับ ไม่ทราบว่า ไม่สบาย หายดี หรือยังครับ … ขอให้หายไวๆ นะครับ

ย้ายงานใหม่ครับ เลยยุ่งๆ อีกสักพักคงอยู่ตัว

:slight_smile: ต้องเก็บตังเรียนบางและ มีแต่คนเรียกร้อง DA อิอิ

โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ตามที่โทร.ไปแจ้ง ธ.ไทยพาณิชย์นะครับ 3200 บาท ไม่ทราบว่าออกใบเสร็จให้ด้วยได้หรือเปล่าครับ เพราะเอาเงินของ หจก. มาเรียนครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=6086.msg72885#msg72885 date=1188837184]
โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ตามที่โทร.ไปแจ้ง ธ.ไทยพาณิชย์นะครับ 3200 บาท ไม่ทราบว่าออกใบเสร็จให้ด้วยได้หรือเปล่าครับ เพราะเอาเงินของ หจก. มาเรียนครับ

update วันที่ 4 กย 07 (ดู update ล่าสุดที่ข้อความแรกครับ)

รายชื่อผู้ลงทะเบียนเรียน (รุ่น4 8-9 กย)

1. mybooks

Update สถานะการชำระเงินที่ข้อความแรกครับ

แผนที่เดินทางไปบ้านคุณแมน KKE ครับ ผมตัดตอนแล้วเขียนอธิบายให้ใหม่

แล้วพบกันนะครับ ทุกท่าน (ที่ลงทะเบียนพร้อมจ่ายเงินแล้ว)

ขอบคุณพี่เอกครับสำหรับแผนที่

สรุปรายชื่อตอนนี้ 8 คนพอดี สำหรับอีก 3 ท่านที่ขาดการติดต่อถ้ายังสนใจก็โทรมาสอบถามก่อน ถ้ายังได้ก็มาชำระเงินวันเรียนได้ครับ

พรุ่งนี้จะได้เรียนแล้ว ตื่นเต้นจังครับผม

ยังไม่ได้นอนเลย พรุ่งนี้จะตื่นไหวมะเนี่ยเรา

น่าสนใจมากๆ
เผอิญ ช่วงนี้ ไม่ได้เข้า THT เลย
ไงงวดหน้าต้องไปเจอคุณ แมน ให้ได้เลย

:wavey:

รอบหน้า จัดเมื่อไหร่ครับ

จะมีโครงการจัดอีกเมื่อไหร่ครับ

[quote author=aj_ipcop link=topic=6086.msg81248#msg81248 date=1193807622]
จะมีโครงการจัดอีกเมื่อไหร่ครับ

จัดแล้วบอกด้วยนะครับ