[Powered by KKE] สอนการติดตั้ง FreeBSD+DA และการ config ระบบเพื่อความปลอดภัย

รอ CentOS อยู่ครับ

Course FreeBSD + DA มีมานานแล้วครับ เพียงแต่ว่าจะเปิดสอนเป็นกลุ่มเป็นช่วงๆ แต่หากจะเรียนตัวต่อตัวสามารถนัดวันเรียนได้เลยครับ

[quote author=thaiplushost link=topic=6086.msg173828#msg173828 date=1237954800]
รอ CentOS อยู่ครับ

[quote author=pin[KKE]yhost link=topic=6086.msg173829#msg173829 date=1237954875]

Course CentOS นั้นยังไม่คลอด เพราะยังไม่ได้ทำทั้งตำรา และ Server ที่จะใช้สอน แต่จะพยายามรีบคลอดให้เร็วที่สุดครับ เพราะคนรออยู่เยอะเหมือนกัน

เดี๋ยวผม pm นัดตัวต่อตัวอีกทีนะครับ ไม่ทราบว่าวันเสาร์-อาทิตย์นี้ว่างรึเปล่าครับ

อยากเรียน

เปิดคอร์สรุ่นที่ 7 แล้วนะครับ ดูรายละเอียดได้ที่กระทู้นี้ (เนื่องจากเป็นหลักสูตร CentOS จึงขอขึ้นกระทู้ใหม่ เนื่องจากหัวข้อต่างกับ FreeBSD เล็กน้อย)

มีโปรแกรมอบรมของปีหน้าไหมครับ

อยากเรียน CentOS+DA ครับ แต่อยู่ต่างจังหวัดมีทางเลือกไหมครับ

นึกว่าพี่แมนเปิดเรียนแล้ว ที่ไหนได้มีคนมีกุดกระทู้

รอเรียนรุ่นที่ 10 อยุ่นะครับพี่…

รอเรียนอยู่เหมือนกันนะครับ