ขอแนะนำ porjaihost.com ค่ะ

สวัสดีค่ะ ขออนุญาติแนะนำ บริการโฮสติ้ง ราคาประหยัด ไม่ลดคุณภาพตามราคา อีกสักที่นะคะ มีกลุ่มเป้าหมายชัดเจนสำหรับผู้ที่เริ่มต้นทำเว็บไซต์ใหม่ หรือ กลุ่มนักเรียน นักศึกษา นะคะ สนใจ ดูรายละเอียดได้นะคะ เริ่มเปิดบริการตั้งแต่ 1 มกราคม 2549 เป็นต้นไปนะคะ

ขอเรียนเพิ่มเติมสักหน่อยนะคะ

นโยบาย
พอใจโฮส มีนโยบายให้บริการเว็บโฮสติ้ง และ จดโดเมนเนม .com .net .org ราคาประหยัดโดเมนเนมที่จดยังเป็นของท่าน 100% แน่นอน โดยไม่ลดคุณภาพ และ บริการ ตามราคา

พอใจโฮสไม่มีเจตนาเพื่อตัดราคาผู้ให้บริการรายใด และไม่ได้มุ่งหวังกำไร จากการให้บริการนี้ ซึ่งเป็นการทำตามเจตนารมณ์เดิมคือเปิดให้บริการฟรีโฮสติ้ง สำหรับคนไทย แต่เนื่องจากให้บริการฟรีไม่อาจจะให้บริการได้ตลอดเป็นระยะเวลานาน เพราะว่ามีค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นตลอดเวลา จึงต้องมีการเรียกเก็บค่าบริการ เพียงแต่ค่าบริการที่พอใจโฮส เรียกเก็บจากท่านเป็นรายปีนั้น ถูกนำไปใช้เป็นค่าใช้จ่ายในการบำรุงรักษาเครื่อง server ให้คงคุณภาพและประสิทธิภาพตลอดเวลา

วัตุประสงค์
เพื่อให้คนไทยพัฒนาเว็บไซต์กันมากขึ้นกว่าเดิม อีกทั้งยังเป็นการพัฒนาทักษะ ความรู้ ความสามารถ และ ความชำนาญ เพิ่มขึ้น สามารถนำเสนอผลงานออกสู่สายตาชาวโลกได้มากกว่าเดิม เนื่องจากการใช้ฟรีโฮสติ้ง บางที่ไม่สามารถตอบสนองความต้องการของผู้ใช้งานได้เท่าที่ควร และ บางแห่งยังมีโฆษณาเข้ามาแทรกยังเว็บไซต์ของตนเอง ทำให้หมดความสวยงามไป

กลุ่มเป้าหมาย
พอใจโฮสให้บริการ กับผู้ที่สนใจการทำเว็บไซต์ด้วยตนเอง สำหรับนักเรียน นักศึกษา ที่ยังไม่มีรายได้ประจำที่จะมาจ่ายค่าโฮสติ้งแบบรายเดือนได้ ตลอดจนบุคคลทั่วไป ที่สนใจการทำเว็บไซต์ ไม่ว่าจะเป็นเว็บไซต์ส่วนตัว เว็บไซต์แฟนคลับดาราต่างๆ หรือแม้กระทั่งเว็บไซต์สำหรับธุรกิจของท่านหรือเว็บไซต์ทุกรูปแบบ ก็สามารถให้บริการได้เช่นกัน เพียงแต่ต้องไม่ขัดกับ เงื่อนไขและข้อตกลง ของพอใจโฮสเท่านั้น

จดโดเมน 450 บาท/ปี

พอใจขนาดเล็ก - 100 MB 600 บาท/ปี จดโดเมนพร้อมโฮส 350 บาท/ปี
100 MB Disk Space
5 GB Data Transfer
1 SubDomain
1 MySQL Database
10 POP3 Email Account

พอใจขนาดกลาง - 200 MB 1,200 บาท/ปี จดโดเมนพร้อมโฮส 350 บาท/ปี
200 MB Disk Space
10 GB Data Transfer
2 Sub Domain
2 MySQL Database
20 POP3 Email Account

พอใจขนาดใหญ่ - 400 MB 2,400 บาท/ปี จดโดเมนพร้อมโฮส 350 บาท/ปี
400 MB Disk Space
20 GB Data Transfer
4 Sub Domain
4 MySQL Database
40 POP3 Email Account

welcome :smiley:

Welcome too.

Welcome ด้วยครับ…

Welcome too . . . .

หน้าเวปยังเป็น mx-controller อยู่เลยนิคับ

หน้าเวปยังเป็น mx-controller อยู่เลยนิคับ

เขาก็บอกแล้วนิท่าน ว่าเปิด 1 มค. 49

วันนี้ยังไม่เปิดซักกะหน่อย

ยินดีต้อนรับ ขอรับ

ปล. ทายแต๊ๆ ก่ะ :lol:

ข้อความคุ้นๆ ยังไงก็ไม่รู้

เอาเหอะ ยังไงมันก็หนีไม่พ้น

อ้อ ลืม ยินดีต้อนรับครับ

Welcome เช่นกันครับผม

เวรกรรม…เอ้ย…เวลคัม :smiley: (กระทู้ welcome :slight_smile: ) 555 666 777 ยินดีต้อนรับครับ

ขอให้รวย ขอให้รวยครับ

ยินดีต้อนรับคร้าบบ

[quote] ข้อความคุ้นๆ ยังไงก็ไม่รู้

เอาเหอะ ยังไงมันก็หนีไม่พ้น

เวรกรรม…เอ้ย…เวลคัม :smiley: (กระทู้ welcome :slight_smile: ) 555 666 777 ยินดีต้อนรับครับ

ขอให้รวย ขอให้รวยครับ

ขอบคุณค่ะ พี่ ขอให้พรนั้นกลับสู้พี่เช่นกันนะคะ

porjaihost.com ไม่มีนโยบายที่จะค้าหากำไรค่ะ เลยไม่รวยแน่ๆ จุดประสงค์อยากทำ
โฮสฟรี ให้บริการ แต่มันติดหลายๆ ปัจจัยค่ะ เลยทำไม่ได้ ค่าบริการที่เรียกเก็บนั้น หักออกมาค่า วาง colo ก็หมดแล้วค่ะ

มายินดีด้วยคนครับ :stuck_out_tongue:

ขอให้ถูกจริง และบริการดีด้วยนะครับ

ยินดีต้อนรับค่า ชื่อและราคาคล้ายๆของใจดีโอสติ้งเลย อิอิ (แซวเล่นนะค่ะ พอใจ กะ ใจดี ) :stuck_out_tongue:

ยินดีต้อนรับครับ

เดี๋ยวมี พอใจดีโฮสติ้ง ออกมาแน่เลย (แซวๆ)

ยินดีต้อนรับครับ แต่ชื่อ hostgoo.com (โฮสกู) ก็สวยนะ :smiley: