ขอแนะนำ porjaihost.com ค่ะ

เพิ่มเติมนิดหนึ่งครับ ความจริงควรจะเปิดตัวเว็บไซต์ก่อนแล้วค่อยเข้ามาโปรโมทนะครับ :smiley:

ยินดีต้อนรับเข้าบอร์ด THT ครับ _/

เดี๋ยวมี พอใจดีโฮสติ้ง ออกมาแน่เลย (แซวๆ)

พอใจดีโฮสติ้ง…ฟังแล้วดูแปลกๆน่ะครับ ไม่รู้จะใจดีหรือยังไง อิอิๆ :lol:

เพิ่มเติมนิดหนึ่งครับ ความจริงควรจะเปิดตัวเว็บไซต์ก่อนแล้วค่อยเข้ามาโปรโมทนะครับ :smiley:

มันเป็นเทคนิคทางการตลาด เพื่อการประชาสัมพันธ์ อย่างหนึ่งค่ะ

ไม่สังเกต หรือค่ะ ว่า เวลามีห้าง จะมาลงแถวบ้าน ป้ายนี่มาก่อนเป็นเดือนๆ เลย

ฮุ ฮุ คุณนุช (คนสวย)ไปไหน

มันเป็นเทคนิคทางการตลาด เพื่อการประชาสัมพันธ์ อย่างหนึ่งค่ะ

ไม่สังเกต หรือค่ะ ว่า เวลามีห้าง จะมาลงแถวบ้าน ป้ายนี่มาก่อนเป็นเดือนๆ เลย

อ้าว…โทษทีครับ ปกติไม่ค่อยได้ออกไปนอก Office เลยไม่ทันได้สังเกตุ มารู้อีกที ห้างก็โผล่ขึ้นมาแล้ว อย่างเช่น Siam Parakon ไงครับ งง เลยไม่รู้ว่าสร้างตอนไหน อิๆ

พอดีผมเป็นคนทำเว็บหัวโบราณ เคยถูกสั่งสอนมาว่า จะเปิดตัวเว็บไซต์ทั้งที ต้องทำให้เสร็จสมบูรณ์ก่อน ประเภท Link ตาย (404) ห้ามมีเด็ดขาด … อย่าถือสากันครับ :smiley:

แก้ไขเพิ่มคำตอบให้คุณ ICOM: ตอนนี้เจ๊นุชแกหนีไปบวชชี และ คงจะไม่กลับมาอีกแล้วครับ ผมเลยเข้ามาทำหน้าที่แทน ฝากเนื้อฝากตัว และ ฝากหัวใจ ด้วยนะครับ

หลักการตลาด คือ จะนำเสนอได้ ตัวโปรดักต้องมี

หลักการประชาสัมพันธ์ คือ นำเสนอล่วงหน้า ตัวโปรดักถึงตามมา

ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ ที่ให้การต้อนรับค่ะ แต่อยากเรียนยืนยัน ว่าไม่ได้ออก มาเพื่อตัดราคาพี่ๆ นะคะ เพราะน้องเชื่อว่า ราคาถูกอย่างเดียว ไม่สามารถเรียกลูกค้ามาได้ค่ะ

อ่า ครับๆ

ตัดราคาหรือเปล่า ไม่รู้ครับเพราะยังไม่มีราคา :smiley:

รอ ร้อ รอ แต่ว่า ช่วงนี้ โอกาสดีเที่ยวก่อนดีกว่ามั้ยงับ ปีใหม่แย้ว

นั่งปั่นงานส่งท้ายปีเก่ากันเลยมั้ยเนี่ย

รู้สึก(ไปเองหรือเปล่า)ว่าวิ่งเร็วเหมือนกันนะ
น่าสนใจ
:slight_smile:

เอ้า Welcome กะเขาด้วยแล้วกันอ่ะ !!!
:wavey:

ยินดีต้อนรับครับ :beer:

ยินดีด้วยอีกคนครับ :wink:

ยินดีต้อนรับ เช่นกันครับ ขอให้ประสบความสำเร็จนะ ติดขัดปัญหาเรื่อง control panel สามารถ PM สอบถามได้ครับ

ผมทีมงานผู้พัฒนาโปรแกรม Mx-controller ครับ