ยินดีด้วยค่า น้า pook สำหรับตำแหน่งกรรมการสมาคมผู้ดูแลเว็บไทย

[quote author=LaZieR link=topic=10998.msg106982#msg106982 date=1209266459]
รู้จักกับฮันท์ diaryis.com ด้วยเหรอ - -’

โลกแคบจริงๆ พี่เป็นเพื่อนกับแฟนมันอ่ะ

สงสัยไอซ์มา กทม. ต้องมีลากมา mini meeting บ้างแล้ว

ตึ๊ง คึ้ง ตึ่ง ตึง
[/quote]ผมรู้จักอยู่แล้วอะครับ (ก็สมาชิกคนนึงในเว็บนั้น) แต่พี่เค้าจะรู้จักผมมั้ยนี่สิ lol

เพื่อนเพิ่งแจ้งเมื่อค่ำ มาแสดงความยินดีด้วยคนครับ

WoW

ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยคนคับๆๆๆ