ยินดีด้วยค่า น้า pook สำหรับตำแหน่งกรรมการสมาคมผู้ดูแลเว็บไทย

แบบว่า ยินดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้รับเลือกเป็นกรรมการสมาคมผู้ดูแลเว็บไทยงวดนี้
ใครได้รับเลือกบ้าง เชิญชมได้เลยค่า
http://qik.com/video/64465

ยินดีด้วยนะครับ เยี่ยมเลย

ว้าว ๆ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยครับ คุณสุดหล่อ

ยินดีด้วยครับ

:slight_smile:

ยินดีด้วยครับ ดีใจที่มีคนในชมรมของเราได้เข้าไปเป็นกรรมการ

ขอแสดงความดีใจด้วยครับ

ขอแสดงความดีใจด้วยครับ

:slight_smile:

:slight_smile: เยี่ยม และยินดีอีกคน

ยินดีด้วยครับน้าปุ๊ก

ยินดีด้วยคนครับ

ถ้าเรียงจากคลิปของคุณพี่หมวย จากซ้ายไปขวา

1. คุณอุดม ไพรเกษตร
  2. คุณศิระ สัจจินานนท์
  3. คุณปกรณ์ สันติสุนทรกุล
  4. คุณกรกมล ศรีเอี่ยม
  5. คุณอภิศิลป์ ตรุงกานนท์
  6. จำชื่อไม่ได้ครับ
  7. คุณศิริพร สุวรรณพิทักษ์ (pook)

:santa:

ยินดีกับทุกๆท่านที่ได้รับเลือกครับ

ยินดีด้วยครับ :slight_smile:

ขอบคุณทุกๆ ท่านมากครับ ลุ้นแทบแย่เหมอืนกัน
ยังไงก็คงได้เอาความรู้ความสามารถที่มีอยู่มาทำงาน
และการอยู่ใน THT + SEM คงเป็นประโยชน์
ทั้งในการพัฒนาและการแก้ไขปัญหาที่อาจจะ
เกิดขึ้นได้ในอนาคตต่อไปครับ

ปุ๊ก

Congreatulation

เยี่ยมมาก ปุ๊ก… :smash:

ยินดีด้วยครับ

ท่านประธานครับ ชมรมเราจะมิสติ่งอีกทีเมื่อไรอ่ะ
:wub: งุงิ เอาเป็นฉลองด้วยม้า

แก้ไข : ผิดบอร์ด