ยินดีด้วยค่า น้า pook สำหรับตำแหน่งกรรมการสมาคมผู้ดูแลเว็บไทย

ยินดีด้วยครับ

แหล่มเลย

กรรมการชุดปัจจุบัน

1. พ.ต.อ.ญาณพล ยั่งยืน นายกสมาคม www.dsi.go.th
  2. นายอุดม ไพรเกษตร กรรมการ www.spu.ac.th
  3. นายศิระ สัจจินานนท์ กรรมการ www.zickr.com
  4. นายปกรณ์ สันติสุนทรกุล กรรมการ www.dek-d.com
  5. นางกรกมล ศรีเอี่ยม กรรมการ www.tarad.com
  6. นายอภิศิลป์ ตรุงกานนท์ กรรมการ www.macroart.net
  7. นายณัฐวัฒน์ ปาลกะวงษ์ ณ อยุธยา กรรมการ www.ch7.com
  8. นายศิริพร สุวรรณพิทักษ์ กรรมการ www.212cafe.com
    นายกสมาคมจะทำการแต่งตั้งกรรมการสมาคมอีก 7 คนตามข้อบังคับของสมาคมต่อไป

:slight_smile:

คนที่ 3 นี่ พี่ฮันท์รึเปล่า :blink:

ยินดีด้วยครับ ท่านปุ๊ก

[quote author=iCeZ link=topic=10998.msg106846#msg106846 date=1209182213]
คนที่ 3 นี่ พี่ฮันท์รึเปล่า :blink:
[/quote] น่าจะใช่ ที่เคยทำเว็บไดอารี่มาก่อนน่ะแหละ

ยินดีด้วยเช่นกันค่ะ

ชื่อ - นามสกุล นายศิริพร สุวรรณพิทักษ์

เว็บไซต์ http://www.212cafe.com/

การศึกษา ปริญญาตรี

สถาบันการศึกษา
มหาวิทยาลัยขอนแก่น

ประวัติการทำงาน

เสียดาย Boxchart.com จังสมัยนั้นรู้สึกเด่นๆจะมีอันเดียวมั้ง อ้อๆๆ thcityอีกที่

ยังคิดถึง boxchart เช่นกัน…

ยินดีกับคุณ Pook ด้วยนะครับ

เหนื่อยหน่อยปุ๊ก

[quote author=pizzaman link=topic=10998.msg106879#msg106879 date=1209196917]
เหนื่อยหน่อยปุ๊ก

ขอแสดงความยินดีด้วยนะขอรับ

ยินดีกับคุณ ปุ๊ก ด้วยครับ

รู้จักกับฮันท์ diaryis.com ด้วยเหรอ - -’

โลกแคบจริงๆ พี่เป็นเพื่อนกับแฟนมันอ่ะ

สงสัยไอซ์มา กทม. ต้องมีลากมา mini meeting บ้างแล้ว

ตึ๊ง คึ้ง ตึ่ง ตึง

ไม่ยักกะรู้ว่าเว็บในเครือของคุณรูปหล่อมีเยอะขนาดนี้ รู้ช้าไป ไม่งั้น … อุ้ม :ninja: