ใครได้รับผลกระทบจาก Pacnet ขึ้นราคาบ้างคะ

ผมเพิ่งได้รับแจ้งเมื่อวันที่ 23 ก.ค. นี้เ้องทั้งที่หนังสือแจ้งลงวันที่ 1 เม.ย.

sale ทำงานรวดเร็วมาก

ของผม sales ยังไม่ได้แจ้งผมมาหรอกครับ… ผมจัดการก่อนที่ sales จะแจ้งผม… เหอๆ
เรื่องอะไรจะไปรอให้เขาแจ้งอ่า… บอกเลิกกัน ขอเป็นคนบอกเลิกก่อนดีก่า :wub:

ไม่ทราบสรุปแล้ว คุณ smartnet เลิก ไปรึยัง ล่ะครับ

ผมเพิ่งได้รับแจ้งเมื่อวันที่ 23 ก.ค. นี้เ้องทั้งที่หนังสือแจ้งลงวันที่ 1 เม.ย.

sale ทำงานรวดเร็วมาก

ผมเป็นคนนึง ที่เข้า Pacnet บ่อย Noc ทำงานเร็วมาก

อาจจะเป็นไปได้ไหม ที่ผมทำงานแบบสบายๆ คุยเล่นกับ Noc ตอนไปเปิดประตู

หากเราสร้างสังคม ของคนรู้จักได้เยอะ เราย่อยได้เปรียบกว่าคนอื่นเสมอ

เรื่องบางเรื่องไม่น่าซีเรียสก็อย่าไปคิดอะไรมากเลยครับ

[quote author=cool_ly_kool link=topic=12390.msg124810#msg124810 date=1218096388]
ผมเป็นคนนึง ที่เข้า Pacnet บ่อย Noc ทำงานเร็วมาก

อาจจะเป็นไปได้ไหม ที่ผมทำงานแบบสบายๆ คุยเล่นกับ Noc ตอนไปเปิดประตู

หากเราสร้างสังคม ของคนรู้จักได้เยอะ เราย่อยได้เปรียบกว่าคนอื่นเสมอ

เรื่องบางเรื่องไม่น่าซีเรียสก็อย่าไปคิดอะไรมากเลยครับ

[quote author=ZeroPP link=topic=12390.msg124808#msg124808 date=1218095790]
ไม่ทราบสรุปแล้ว คุณ smartnet เลิก ไปรึยัง ล่ะครับ

ผมว่าแล้วแต่ตัวบุคคลอ่ะครับ บางทีก็ดี บางทีก็แย่สุดๆ ว่าแต่ PAC NET ทำ HDD ผมพังไปลูกหนึ่ง ไม่เห็นจะรับผิดชอบอะไรเลย ดีนะที่เป็น RIAD ไม่งั้นตายกันไปข้างนึงแน่ๆ อิอิ