รับสมัคร NOC บ.Nettree กสท บางรัก ชั้น4

ต้องการ NOC ครับ

รับสมัครงานหลายอัตรา รายละเอียดตามนี้

1. บริษัท เน็ตทรี จำกัด บริษัททำเกี่ยวกับ Internet Data Center

ว๊าววว Nettree ใกล้เปิดให้บริการแล้ว ร่ำรวย ๆ ครับ เจิม ๆ

[quote author=[A]dminKunG link=topic=26730.msg253256#msg253256 date=1269597802]
ว๊าววว Nettree ใกล้เปิดให้บริการแล้ว ร่ำรวย ๆ ครับ เจิม ๆ
[/quote]

มาลอง test speed ได้นะคับผม

รับ วุติอะไรครับ

ผมว่า มันน่าจะเพิ่มเติมรายละเอียดเกี่ยวกับ คุณสมบัติการรับสมัคร ด้วยน่ะครับ

^

เท่าที่ดูก็ฟิว เด็ก เหมือนotaro proen worldweb แต่idcเค้างามจริงๆ

[quote author=Armuay.net

ตู้สวยดีครับ สีเขียวซะด้วย
รับวุฒิอะไรครับเนี่ย
น่าจะลงวุฒิด้วยนะครับ

แนวบิทจะไปเจิมเลย 55

[quote author=KKE link=topic=26730.msg253280#msg253280 date=1269608447]
รอดูอยู่้เหมือนกันว่าจะไปแนวใหน

เดือนล่ะ 1000 บาท ห๊ะๆ เต็มแน่ๆ

วุฒิ ไม่สำคัญครับ

ขอทราบเงินเดือนครับ^^

PMมาทีนะครับ :flame:

ผมสนใจวางลองอะครับผม

ตอนปลายปีเจฟมันเอาแพลนห้องมาให้ดู นึกว่าพูดเล่น พอบอกว่าทำกับเอิร์ธ ก็นึกไม่ออกว่าคนไหน

บางอ้อเลย งานนี้เจอตัวแล้ว

น่าจะกำหนดเป็น กะ เลยครับ อยากทราบว่ามีช่วงเวลาไหนบ้าง

จะได้รู้ว่าทำได้ไม่ได้ อิอิ

น่าสนใจครับน่าจะระบุเวลาทำงานมาด้วยก็จะดีมาก
เพราะอย่างเช่นผมบ้านอยู่แถวรังสิตจะได้กะเวลาในการไปทำงานถูก :slight_smile:

ไม่สนวุฒิด้วย กำลังหางานทำช่วงปิดเทอมเลย - -" (อายุน้อยไป ถ้าสอบผ่านจะได้ไหมครับ)

[quote author=[A]dminKunG link=topic=26730.msg253420#msg253420 date=1269697010]
ไม่สนวุฒิด้วย กำลังหางานทำช่วงปิดเทอมเลย - -" (อายุน้อยไป ถ้าสอบผ่านจะได้ไหมครับ)
[/quote]

ไม่สนวุฒิ ถ้าเด็กนักเรียนมัธยมตอนปลายสอบผ่าน แล้วทำงานได้แต่ตอนปิดเทอมแบบนี้รับทำด้วยรึเปล่าครับ
(ลองถามดูครับ อีกอย่างอยากทราบมากเลยข้อสอบออกเกี่ยวกับอะไรบ้าง จะได้ศึกษาส่วนนั้นเน้นๆ)

[glow=green,2,300]- -" มันก็ต้องมีความรู้มาก่อนด้วยแหละครับ ไม่ใช่ว่าตอนสอบทำได้ แต่เอาจริง ๆ ล่ะ ไม่ได้ซะงั้น[/glow]