รับสมัคร NOC บ.Nettree กสท บางรัก ชั้น4

รู้ข้อสอบก่อน จะเรียกว่าสอบเหรอครับ

รับคนก็อย่าลืมพิจารณาในส่วนของ มนุษย์สัมพันธ์ มีความทุ่มเทให้กับงาน และพร้อมใจรับงานในด้านบริการด้วยนะครับ
เจอบ่อยครั้ง Nocเหมือนโดนบังคับให้มาทำงานอะไรอย่างนั้น
และอีกเรื่องนึง พวกที่ไม่รู้เรื่องแต่เถี่ยงให้ตัวเองถูกไว้ก่อนอันนี้อย่าไปรับเลย สงสารลูกค้าครับ

ขออนุญาตเน้นข้อความครับ เพราะเห็นด้วยกับเรื่องนี้มาก

บางที่ขี้เกลียดเถียงก็ยอมมันไปตามน้ำ ใช่ไหมเสี่ยป๊อป

ว่าแต่สีเขียวมันน่าทำ Camfrog จริงๆ ผับผ่า 55++

วันนั้นก็เบลอๆตามมันไป

อยากรู้ว่าห้ามทำอะไรบ้าง bit camfrog ทำได้รึเปล่าครับ ?

ทำช่วง summer ได้ไหมอ่ะ
เดี๋ยวจะลองส่ง resume ไป อิอิ

เห็นด้วยกับพี่ซอล

ทำไมผมมองไม่เห็นรูปที่เขาโพสหว่า (อยากรู้ว่าเขาpostรูปอะไร)
คนอื่นๆเห็นกันไหมครับ

เห็นครับ เป็นตู้ Rack สีเขีัยว ๆ น่ากิ๊นน น่ากิน

ข้อสอบไม่ยาก ครับ

ดูรูปแล้วมันน่าจะเป็น…วังกบจริงๆนะเนี้ย

แถมอยู่ชั้นเดียวกับเหล่ากบด้วยสิ lol

เปิดเฉพาะ

ขออนุญาติดันครับ

แต่อยากจะบอกว่าผมส่ง resume ผมเข้า mail box ไม่ได้ครับ

มีทางอื่นมั้ยครับ(Fax ก็ได้ หรือจะ Interview ทางโทรฯก็ได้ครับ)

ต้องมีความสามารถยังไงบ้างหว่า0

ตอนนี้ยังรับอยู่ไหมครับ ว่าจะสมัคร หลังเดือน มิ.ย. 53

ปิดรับสมัครยังค่ะ ถ้าสมัครแล้วจะเริ่มทำงานเมื่อไหร่หรอค่ะ

มีจ้างพวก Remote Support มั้ยครับ แบบทำงานที่บ้านบ้างอะไรบ้าง แบบนี้

เงินเดือน หมื่นขึ้นเป่าครับ สนใจอ่ะครับ