แจ้งเตือน ระวัง นะครับ การขายโดเมน ของเว็ป newuppic.com ++ post-pic.info

วันนี้วันที่ 23 แล้ว เค้าบอกจะแจ้งความหากไม่ลบกระทู้นี้

ไม่ลบคับ

[quote author=tan-font link=topic=29309.msg276692#msg276692 date=1282646331]
ไม่ลบคับ

แว๊ มีคนมาเสนอให้ทางเอ็มเหมือนกัน

เกือบไป

ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับผม

คนสมัยนี้เล่ห็เยอะกันจริงๆ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ผมว่าถ้าเราจะทำเกี่ยวกับเรื่องอะไรสักเรื่อง ไงก็ขอให้ศึกษาข้อมูลก่อนที่จะตกลงทำซื้อขายกัน ยิ่งของที่มีมูลค่าแล้วด้วย ไม่มีอะไรที่ได้มาง่าย ๆ หรอกครับ ยิ่งใช้ความโลภของคนมาเป็นช่องทางด้วย ถ้าใครโลภเสร็จทุกรายถ้าไม่ ดูให้ดีหรือศึกษาข้อมูลให้ดีเสียก่อน

ขอบคุณครับ จะได้ระวังตัวไว้ครับ