แจ้งเตือน ระวัง นะครับ การขายโดเมน ของเว็ป newuppic.com ++ post-pic.info

• -" เห็นภาพเลยหะไอส์

http://www.dbd.go.th/edirectory/paper/?id=0837314701964

สองคนนี้ไม่อะไรลับลมคมใน หุหุ

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล

แล้วพอจะมีทางไหนแนะนำไหมครับ

ทำใจครับซื้อของทุกอย่างต้องทำสัญญาให้เป็นนิสัยครับ ไม่ทำแล้วเสียหายหาคนรับผิดชอบยากครับ เช่นกรณีนี้ต้องระบุไปเลยว่า ip จะต้องอยู่ในระดับตามที่โฆษณาไว้ไม่ต่ำกว่า xxx วันก็ว่าไป

IP ผี ครับ ได้จากการลง Screen shot ในเว็ปบิท ต่างๆ หุหุ

ส่วนทาง เจ้าของ เวป นั้น ถ้าคิดจะแจ้งความเชิญเลยคับ (ถ้ากล้า)

ทางเราเตรียมตัวต้อนรับ อยู่นะครับ

ตอนนี้ก็ไม่ได้ ซีเรียสอะไรครับ แต่เดี๋ยว จะประจาณ หลายๆเวป จะได้ไม่มีคนไป ลงแบนเนอร์ กับทาง 2เวปนั้น

ขอบคุณ ท่านๆ ทั้งหลายมากครับ

ส่วน คุณ jackdekthai@hotmail.com

อุ๊ยเค้าจะแจ้งความวันที่20 หนิครับ ซี๊ดดดดดดดดดด

เห็นเพื่อนผม บอก วันที่ 20 ครับ อิอิ
รอดู ต่อไปหลัง 20 ครับ แต่ กระทู้นี้ผมไม่ลบ ออกครับ
ยืนยัน คอนเฟิร์ม

ใกล้ 20 ละ กลัวจังเลย เค้าจะฟ้องผม ฮ่าๆๆ

เพื่อน ผม บอกมาแล้วครับว่า 20

แต่ถ้ากล้า นะคัรบ ฟ้องแล้วมาเจอกัน ที่ กทม ได้คับ
ถ้าไม่กล้า ก็นอน กก เมียอยู่บ้านครับไม่ต้องเห่า ฝากเพื่อนผมมาครับ
รู้ว่าเก่งครับ แต่อย่ามาเก่ง แถว กทม แล้วกันครับ
รีบๆ ฟ้องนะครับ ถ้าเป็น เด็กๆ เขาเรียกว่า ร้องไห้ไปฟ้องแม่

เอ่อ ทำไปทำมา หลังๆ มันจะกลายเป็นหมิ่นประมาทจริงๆ น่ะสิครับ

ไม่เป็นไรคับ
ฉ้อโกง กับ หมิ่นประมาท
มันต่างกันเยอะครับ ผมมี ข้อความจากเพื่อนผม ที่เขาสนทนากัน
ถ้าเอามาลงเดี๋ยวก็รู้ครับว่าใครหมิ่นใคร

พึ่งกลับมาอ่านที่ตัวเองพิมพ์ กำ Safari ภาษาไทยมันเล็ก กลายเป็น นักต้มตุ๋ย ซะงั้น พลาดได้ไงเนี่ย

เข้าข่ายหลอกล่วง น่าจะแจ้งความได้ เพราะเหมือนได้ของมาไม่ตรงสเปก

เพิ่งรู้ว่าคดีหมิ่นประมาททางคอมพิวเตอร์เป็นคดีที่ยอมความกันไม่ได้

ยังไง ๆ ก็ระวังนิดหนึ่งนะครับ

ตามมาอ่าน

จะมาม่าไหม

คงต้องระวังกันหน่อยครับ เดี๋ยวนี้มีการหากินแบบแปลกๆ ไม่เท่าทันเทคโนโลยีจะตกเป็นเหยื่อง่ายๆ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่แนะนำครับ และเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นด้วยครับ

เดี๋ยวนี้อยากซื้อเว็บ ไม่กล้าซื้อ กลัวโดนหลอกขาย

ปกติเคยเห็นแต่ปั่นเพื่อให้คนมาลงโฆษณา…ไม่นึกว่าจะเล่นแบบนี้เลย