ตามล่าหา New White Jazz 2009

เนื่องจากลุงๆ น้าๆ อาๆ ติดตามเรื่องของหนู๋อยู่นะฮะ ก็เลยจัดให้สักดอกนึง เอ๊ย จัดให้สักทีนึง
หนู๋ใช้กล้องดิจิม่อนธรรมดานะฮะ อย่าโวยวายว่าหนู๋ถ่ายภาพโดยใช้มือถือนะฮะ

ใบจอง จองไว้ 5,000 บาทไทย ปกปิดชื่อนิดนึงนะฮะ อายเค้า อ่อบัตรเครดิตนี่หนู๋ไม่มี(น้อย)นะฮะ ยืมของเค้าเอา

ใบยืนยันข้อตกลงการขาย

เช้าแล้ว วันนี้จะไปออกรถ ดีใจมากๆ ฮะ ออกมาสูดอากาศก่อน

Impact Arena เมืองทองธานี 07.30 น. ฮะ มีแดดส่องบ้างแล้ว

เอารูปสาวๆ ไปดูก่อนนะฮะ ชอบคนเสื้อดำมากๆฮะ ไม่ต้อง PM มาขอเบอร์นะฮะ หนู๋กั๊ก
เดวหนู๋ไปซื้อแคชเชียเช็คก่อน 132,150 บาทไทย เดวมานะฮะ

สีขาวใช้ไปนานๆก็เหลือง ซื้อสีเหลืองไปเลยดีกว่าครับ lol

รถสีขาวสมัยนี้ไม่เหลืองแล้วครับ

อยากได้อยู่ฮะ แต่มันต้องรอนาน อยากได้ๆๆๆๆๆ

ผมรอไป 2 เดือนครับ :blink: สีใหม่ ไม่มีใครเหมือน :wub:

สีอะไรฮะ บอกหนู๋หน่อยได้ป่าว อยากรู้ อิอิ

ขนาดด้านหลังมันยังถ่าย…เชื่อมันเลย :smash: :smash: :smash:

ออกไปซี้ดมาฮะ ตะกี้กล่องสีเขียวอะไรไม่รู้ หนู๋มึนไปเป็นสิบนาทีเลยฮะ

อ้ายยนี่เมาแจ๊สแต่เช้าเลย :smash:

วันนี้ท่าจะนอนในรถ lol

เมาไม่ขับฮะ จอดรถนอนดีกว่า

อิจฉาจังครับ

เห็นแต่รูปสาว ไม่เห็นรูปรถเลย

[quote author=HostNeverDie.com link=topic=23662.msg225716#msg225716 date=1256093105]
เห็นแต่รูปสาว ไม่เห็นรูปรถเลย

สีเหลืองคร้าบ

เอาคันนี้ ไปขับรอก่อนครับเฮีย

mini ขาว

อิจฉาเสี่ยเบน

[quote author=MR. BAS link=topic=23662.msg225731#msg225731 date=1256099422]

เอาคันนี้ ไปขับรอก่อนครับเฮีย

mini ขาว

ไม่ค่อยแพงพี่ เริ่มต้นแค่ 2.8 million baht