ตามล่าหา New White Jazz 2009

เอาฮอนด้าเวฟ สีขาวไปก่อนนะฮะ

ตามกระแส

[quote author=MR. BAS link=topic=23662.msg225751#msg225751 date=1256108169]
ไม่ค่อยแพงพี่ เริ่มต้นแค่ 2.8 million baht

มายัง ๆ อยากเห็น jazz ขาว ๆ

มีปัญญาได้แค่นี้ ถอยมา เกือบเดือนแหละ

ตามมาดูด้วยคนครับ

วันนี้ฝนตกทั้งวันไม่มีที่ถ่ายรูปเลยฮะ เดวจัดรูปช่วงก่อนฝนตกให้ไปก่อนนะฮะ

ได้หรือยังรถเนี้ย… รอให้มารับไปทะเลอยู่เนี้ย lol

จัดไปฮะ วันนี้งานเข้า DB ลูกค้าร่วงพร้อมกัน 2 เว็บ ถือว่าเป็นเว็บดังๆในเมืองไทยด้วยครับ ไม่อยากจะเชื่อว่าผมเป็นคนทำให้เค้า อิอิ เว็บที่ชอบ test speed กันนั่นแหละ

เดี๋ยวนี้เขาส่งมอบรถกันที่ สน. กันแล้วหรอ (โดนปรับตังแต่ขับไม่ได้ขับเลยเนี้ยนะ) :blink:

ศุกร์พี่ไปลุยพัทยา 1 วัน 1 คืน…ขับแจ๊สใหม่มาแข่งกันหน่อยไหม lol lol lol

แม่มากรุงเทพฯ อ่ะ ไปไหนไม่ได้ หือๆๆ

บอกให้ซื้อกล้องคอมแพคเล็กๆสักตัวจะได้พกไปถ่ายง่ายๆ หากพกคอมแพคไปรับรถด้วย…ป่านนี้ได้เห็นหน้าเซลล์สาวๆที่โชว์รูมแล้วมั้งเนี้ย

ก็ยังอุตสาห์แบกเอา 5D+24-70L ไปถ่ายอีกเน๊อะ ชาวบ้านไม่แตกตื่นหรือไง

เค้าเห็นกล้องแล้วขอดูรูปทุกคนเลยอ่ะ แบบว่ากล้องเทพ เลนส์เทวดาก็งี้แหละพี่

ยินดีด้วยครับรถใหม่ฮะ

อีก 9 วัน รวย 0450

หวยออกวันไหนนิ ซื้อมา 1,000 นึงอ่ะ

หารูปรถสวยๆที่