ประกาศรับ mod หมวดต่างๆ

ประกาศรับ MOD หมวดต่างๆครับ อยากให้ท่านที่มีเวลา และวุฒิภาวะสูง กรุณาอาสามัครเพื่อทำหน้าที่ MOD ของหมวดต่างๆ ในกลุ่ม Main Forums ด้วยนะครับ โดยผู้อาสา จะได้รับสถานภาพ MOD ในหมวดนั้นๆ ซึ่งมีสิทธิและหน้าที่ในการดูแลกระทู้ให้อยู่ในร่องในรอย ปักหมุด ลบกระทู้ แก้ไขกระทู้ ฯลฯ ได้

ทำเอามัน และจะได้ช่วยกันกรองขยะออกนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ขอจับคุณ poomjit ลงไปเป็น MOD หมวดโดเมน และ Hosting Club นะครับ ไม่ถามละ

น่าสน
เพียงแต่ผมไม่ได้ทำ HOST จะได้ไหมเนี้ย

ประวัติการทำงาน
MOD http://www.mthai.com : sailomsaengdaed (เหมือนกับที่นี้เลย)

น่าจะย้ายกระทู้ได้ด้วยนะครับ

หมวดนี้พอช่วยได้ครับ
Dedicated Server and Virtual Private Server

หรือหมวดอื่นก็ได้ ตามแต่เห็นสมควรครับ

[quote author=pizzaman link=topic=3779.msg29378#msg29378 date=1154603436]
ขอจับคุณ poomjit ลงไปเป็น MOD หมวดโดเมน และ Hosting Club นะครับ ไม่ถามละ

จะให้ผมช่วยตรงไหนก็บอกได้นะครับ

:slight_smile:

ขอบคุณครับ จัดให้ mr.tong เป็น MOD ในหมวดดังกล่าวแล้วนะครับ

ขอบคุณครับ จัดให้น้าพตเป็น MOD หมวด Web Hosting แล้วนะครับ

ได้เลยครับ จัดให้เข้าหมวด Other นะครับ หมวดนี้อาจมีโพสต์ประหลาดบ้าง ก็ใช้วิชายุทธบริหารจัดการได้เลยครับ
ขอบคุณนะครับ

คุณ Thaitumweb แก PM มาคุย สรุปว่าให้แกไป MOD หมวด CP นะครับ เพราะต้องใช้คนรู้เรื่องนี้ช่วยดูครับ ขอบคุณครับ

… และเหลือไว้่ให้ผมบ้าง

[quote author=pizzaman link=topic=3779.msg29407#msg29407 date=1154622149]
ต่อเมื่อวันใดที่ท่านเปลี่ยนใจ แจ้งได้ทันทีนะครับ
เพราะงานนี้เป็นอาสาสมัครครับ เข้าได้ ออกได้ตลอด (แต่ผมก็แอบหวังลึกๆ ว่าท่านจะสนุกกับมันไปเรื่อยๆ)

ดีครับ :slight_smile:

มาช้ายังดีกว่าไม่มาครับ

ปุ๊ก

ผมขอสมัครนะครับ มีเวลามาก สามารถดูแลได้อย่างเต็มที่

ขนาดกระทู้ปี 2003 ยังอุตส่าไปขุดขึ้นมาทำ 5 อะไรไม่รู้ แล้วจะดูแลบอร์ด เฮ้อ

นั่นสิครับ น่าจะดูก่อนนะค่อยตอบ

[removed by MOD]

nobunaga - 7 กระทู้ข้อความเดียวกัน Ban เลยดีมะ

[quote author=kke link=topic=3779.msg39569#msg39569 date=1164272642]
nobunaga - 7 กระทู้ข้อความเดียวกัน Ban เลยดีมะ