ไปถอยมาแล้วครับ iPhone 3GS

ตอนนี้ Firmware 3.1.2 ตัวใหม่ออกมาแล้ววว :slight_smile: อย่างนี้ต้อง JailBreak เลยครับพี่เอก
ผมก็สาวก iPhone เหมือนกันครับ แต่เป็น 3G ธรรมดา ไม่รู้ว่าทำตัว S หายไหน
ถ้า Jail แล้วจะลงโปรแกรมได้อีกเยอะ ทำให้การใช้ iPhone ได้งานอย่างคุ้มค่าแน่นอน

อ้าว คุณต้นก็ใช้ iPhone เหมือนกัน ดีเลยครับ เอาไว้ เจอกันจะได้ขอคำแนะนำการใช้งาน เพราะผมถือว่าเป็นมือใหม่ หัดใช้ iPhone ครับ

เมื่อก่อนไม่ชอบ iPhone เลย เพราะคิดว่าสู้ Windows Mobile Phone ไม่ได้ แต่เมื่อได้ใช้แล้ว รู้สึกทึ่งมากครับ ชอบเกมส์ ที่มี Graphics สวยงาม แถมควบคุมเกมส์ โดยการ จับเอียงเครื่องไปมาได้ด้วย

กำลังเห่อของใหม่ ก็แบบนี้แหละครับ อิๆ :slight_smile:

jail แล้วหรอพี่ถึงลงเกมได้

ฮ่าๆ ผมมีเกม เยอะเหมือนกัน ตอนนี้เกมดังๆคือ เกมเปิด กระโปรงสาวๆ 555

เกมเปิดกระโปรงสาว ต้องใช้ลมปากเป่า ถึงจะได้อารมณ์ ว่าแต่พี่เอกเตรียมลมไว้เยอะ ๆ นะครับ ไม่งั้นอาจหน้ามืดได้ :stuck_out_tongue:
iPhone ถ้ารู้จักโปรแกรมดี ๆ คนที่ทำโฮสนี่ได้ประโยชน์มากเลยครับ ไปข้างนอกไม่ต้องพก notebook ให้เมื่อยเลยครับ
ใช้ iPhone SSH เข้าไป config Server ได้เลยเอาใช้ไว้ยามฉุกเฉินได้ดีทีเดียว

ว่าแต่น้องตี่มีเกสมส์เยอะ มีเกมส์อะไรหนุก ๆ แนะนำบ้างครับ

ผมชอบ 3d reoler closeter อะ แล้วก็เกม slider มันดี

ว่าแล้วก็ ไปถอยกะเค้ามั่ง