ไปถอยมาแล้วครับ iPhone 3GS

ใช้นิ้วเก่งๆแบบคุณเอกนี่ หัดใช้ Iphone ไม่ยากครับ :slight_smile:

ผมก็ใช้ iphone 3Gs เหมือนกัน

สีขาว งดงามมาก

ของผมไปซื้อจาก ซีคอน มีของเลย (หลังหมดจองใหม่ๆ)

มารายงานตัวด้วยคนครับ อิอิ

อยากได้จังเลย phone เนี่ย แต่ช่วงนี้ดวงการเงินไม่ค่อยดี
รัดเข็มขัดดีกว่า

มือถือผม รองรับ 3G แต่ไม่มีให้ใช้ :slight_smile:

เวียดนามก็ได้จ้า ใช้ได้แล้วเหมือนกัน

เออ…นั้นสิ ซื้อ 3G แต่ใช้ 3G ไม่ได้ คุ้มไหมนั้น
อีกอย่าง iphone มันทำ connect ผ่านให้ notebook ใช้เนทได้หรือยังครับ
สมัยผมใช้ iphone มันก็ยังต่อเนทจาก iphone ไม่ได้

จริงๆทุกวันนี้ผมลงตัวกับโนเกีย 8800 มานานแล้ว

อิจฉาจัง ใช้ iPhone กันเกลื่อนเลย ผมยังใช้ Dopod Windows mobile เครื่องเก่าๆอยู่เลย
อยากได้ แต่ไม่มีเงิน
ถึงมีเงินก็คงไม่ซื้อ เก็บไว้ทำอย่างอื่นดีกว่า

เห็น iPhone สวยดี

ส่วนผมชินกับ Nokia 5800 ซะแล้ว

ไปเชียงใหม่ เล่น 3.5G เร็วดี

สามารถแชร์ได้แล้วครับ 1. ผ่าน

สามารถทำได้แล้วครับ ตั้งแต่ firmware 3 ขึ้นไป
จะมี function นี้เพิ่มเข้ามาให้ ไม่ต้องลงโปรแกรมอะไรเพิ่มเติม

3G ไม่ต้องไปลาว หรือเวียดนามหรอกครับ

เดินเล่นๆ แถวสุวรรณภูมิ หรืออนุเสาวรีย์ชัย ก็ใช้ได้แล้วครับ

ผมอยู่แถวลาดกระบัง บางทีเดินที่หอ ยังขึ้นมาเลย (แต่ไม่นิ่งเหมือนสุวรรณภูมิ ความเร็วพอใจมากครับ)

3G By Truemove

คุณเอกรู้ยัง
ตึก CAT สามารถใช้ 3G ได้ด้วยนะครับ

ชั้น 13 ไม่ได้อะ คลื่นไม่แรงพอ

ต้องไปแถวๆ ตู้ผมอ่ะ ใช้ได้ชัวร์ (True)

ขอบคุณมากครับ คุณแบงค์ ผมทดสอบ 3G ที่ชั้น 16 CS-Loxinfo ใช้งานได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ได้ความเร็วประมาณ 1.9Mbps - 2.0 Mbps ครับ

3G ที่ CAT มีประโยชน์มากครับ
ต่อ iphone เข้า notebook ไป MA เครื่องในห้อง โดยไม่ต้องง้อใคร :slight_smile:

อ่านกระทู้นี้ทีไร อิจฉาาาาเสี่ยๆ

อยากได้มั่ง แต่ม่ะมีตังซื้อ

ToT

ตอนนี้ true ให้เล่น 3g ฟรีเหรอครับพี่แบงค์

ผมใช้ package เดือนละ 599 ครับ
สามารถใช้ 3G/GPRS Unlimit
แถมโทรฟรีอีก 300 นาที :slight_smile:

package เดียวกันเลยครับ