ย้ายบอร์ดมาเป็น ipb

สวยดีครับ มี ajax ดู user friendly ขึ้นเยอะเลยครับ

แปลกตาไปอีกแบบครับ

url ที่โดนตัดกลางไม่ชอบเลยครับ น่าจะโชว์เต็มๆไปเลย

แล้วก็แก้กระทู้เก่าไม่ได้ครับ มันบอก emo เยอะเกิน

รายชื่อ

ชำระเงินแล้ว

พอดีมีหลายรุ่นครับ เพียบเลย

ถ้าเพิ่มได้ก็จะดีครับ ขอเยอะๆหน่อย ที่ผ่านมาก็เหมือนไม่เคยมีปัญหาเรื่อง emo เยอะเกินนะครับ มีแต่โพสต์แต่ emo ห้วนๆ

สวยครับ

ปัญหาที่พบคือ ข้อความใน Message Box ที่เคยลบทิ้งไปนานแล้ว กลับมาเป็นพันข้อความเลยครับ กำลังพยายามลบทิ้งอยู่ ตอนนี้

ต้องให้พี่ใหญ่ ทยอยแก้อีกเยอะครับงานนี้

กรณี Post count อาจจะเป็นไปได้ว่ากระทู้เก่าๆ บางส่วนที่ลบไปแล้วหรือเปล่าครับ??

อยากได้ อวาตา ใหญ่ขึ้นครับ จะได้เท่ๆ

ระบบใหม่ ต้องปรับจูนกันอีกสักพักสินะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

ฮันโหลเทส - -’

เหมือนกันเลยครับ แปลว่าของเดิมไม่ได้ลบออกจาก database แต่แค่ mark ว่า delete ไว้

แต่พอย้ายมาแล้วคงไม่เหมือนกันมัน reset ใหม่เป็นข้อความใน inbox หมดเลย เดี๋ยวก็ต้องไล่ลบเหมือนกันเยอะจัด

กำลังปรับตัวครับ

:::smiley:

เช้านี้ได้เข้ามาบ้านใหม่ ยังงง งง กับทางเดิน หาที่เปิด ที่ปิด อะไรต่างๆมากมายไม่เจอ

ขอเวลาพักใหญ่ๆ ในการปรับตัวเลยแหละ ตอนนี้สมองไม่พร้อมรับอะไรเลย

แค่เดินก็ยังเซๆ

ผมเองก็เล่น ipb อยุ่ มันแหล่มจริงๆครับ

พี่ธีเป็นยังไงบ้างแล้วครับ ใจเย็นๆ ครับ ไม่ต้องรีบ

ตามนั้นเลย

ยัง งงๆอยู่นิดหน่อยครับ ทำไม signature ของผมมันไม่แสดงครับ

เข้าไปดู ของเดิมตอนที่ใส่ไว้ก็ยังอยู่ ก็เลยลองแก้ใหม่ ให้มันสั้นๆ เผื่อของเดิม มันจะยาวเกินไปหรือเปล่า ก็ไม่แสดงเหมือนกันครับ

หรือว่ามันต้องไปเปิดตรงไหนก่อนหรือเปล่าครับ

edit : อ้าว แสดงแล้ว หรือมันเป็นเพราะ cache หว่า

ไฉไลครับ

ขอรวมกระทู้ใหม่ในหน้าแรกแบบเก่าด้วยครับ จะให้เ้ข้าไปไล่ทีละ forum เพื่อดู topic ใหม่ทุกอันก็ไม่ไหวครับ