ย้ายบอร์ดมาเป็น ipb

แน่นอนครับ ว่ามีบางอย่างที่หายไป เช่น จำนวน post count ที่ดูแปลกๆ (แม้จะรันนับใหม่แล้ว) แต่ถ้าไปดูใน profile จะเห็นจำนวนที่ถูกต้อง จะลองหาทางแก้ไขต่อไป หรือการใช้งานอาจดูแตกต่างไปจากเดิมบ้าง แต่ค่อยๆ ใช้เวลาจะชิน และ จะชอบ มันครับ

นอกจากนี้ ก็มีหลายอย่างที่จ๊าบขึ้น มีระบบ Profile/Social Network ในตัว ที่คล้ายๆ FB และยังสามารถเชื่อมกับ FB, Twitter ของเราได้ (กำลังจะทำต่อไปวันหลัง)

สิ่งที่สมาชิกควรทำ คือดูลายเซ็น และ อัดเดต Profile ของตนเอง โดยไว ครับ

สิ่งควรทราบ:

To do:

ขอบคุณครับ

รับทราบครับ

IPB เทพ ในตัวอยู่แล้ว

ปล. สกินนี้สบายตาจังเลย

แหล่มครับผม ดูลูกเล่นเยอะกว่าเดิมมาก

จัดไป fast reply มี editor ให้ด้วย แหล่มเลย

ตัวหนังสือเล็กไปนีสสสสสส

ยังไม่ชิน แต่แจ่มจ้น

เหมือนช้าลงนะครับ

อักษรตัวเล็กกว่า SMF

ที่จริงน่าจะลองเสพบอร์ดทางจีนบ้างนะ

ทดสอบ reply พร้อมแนบไฟล์ขนาด 200KB มาทดลอง…

Edit แจ้ง… " Error This upload failed "

user อย่าลืมเข้าโปร์ไฟล์… แก้เวลา +7 ด้วย (สำหรับตอนนี้จะไม่ใช่ GMT+7)

ดีมากครับ

บ้านใหม่ ดูแปลกตา สักพักคงชินครับ

จำนวน POSTS น่าจะยังไม่ถูกต้องนะครับ

อ่านบนสุดเลยครับ

แปลกตาดีครับ เป็นกำลังใจให้ พี่วัฒน์

สร้างความคุ้นเคยซักนิด เมนูเปลี่ยนไปบ้างพอสมควร เพื่ออนาคตที่ดีกว่า เอิ๊กๆๆๆ

discuz x ก็แจ่มครับ

ทดสอบแนบไฟล์

แนบไฟล์อีกที ใช้ flash upload

อ่า จำนวนโพสไม่ขึ้น รอ cache พรุ่งนี้ดู

สวยๆ ผมชอบ

เร็วดีด้วย