ช่วงInter CAT ไม่ค่อยดี ใครเป็นบ้างครับ

ตอนนี้ช้าแว้ว จนโดเมนไม่ติดอีกแล้ว เซงง

เท่าที่รู้มา cat idc มี Inter 500Mbps
ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่า cat idc จะเอายังไง เงือนไขยังไง หรือจะเพิ่มลิงค์หรือจะมีเงื่ิิอนไขอะไรกับกับกลุ่มที่จองแบนวิดจ์หมด

แล้วเมื่อไหร่ CAT จะปรับปรุง หรือ แก้ไขปัญหา เสร็์จซะทีล่ะเนี่ย

เหมือนเมื่อวานจะได้ใช้ความแรงหน่อยนุงง

ตอนนี้ก็เหมือนจะยังแรงอยู่ แรงแบบ นิดนุง 1-200 Kb/s

อย่างน้อย มันก็ดีกว่า 0-10kb/s ละกัน

• -"

ตอนนี้เหมือนจะดีขึ้นแล้วนะ
ผมลอง test speed ได้ที่ 139K/s

ตอนนี้อยุ่ CAT เมื่อกี้ลองถามเจ้าหน้าที่ Noc

บอกว่าช่วงนี้กลับมาปกติ เหมือนเดิมแล้วนะครับ

• ส่วน